Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dear board....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sabry001, Dec 13, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Salam zangu ziwafikie, mimi mpaka leo cjapata vile vijisent vya kujikimu. Mtoto wa kimaskini mimi mwataka nife? Ofisi ya mkopo hapa chuo wanadai hujawatumia pesa zangu ni kweli? Nakuomba ule utaratibu wa zamani kwamba unanidepositia boom wewe urudi la sivyo mtakuja tuua sie! Najua umejua naungua jua na njaa yataka niua....harakisha nsije kufa kwa njaa...si unajua njaa haina jasiri? Akhsante!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Uko chuo gani wewe,wenzio 2shapgwa bumu la pili huku?
     
Loading...