Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dear Babu Asprin...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jan 20, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dear Asprin

    Natumai waraka huu utakukuta ukiwa physically fit and chemically balanced. Najua utashangaa sana kwa nini MJ1 ameamua kufikia hatua hii ya kukuanika hapa jamvini, but jua tu kuwa ni kwa kuwa yeye na wanajamvi wengi tu wanakupenda sana.

    Kwa mantiki hii basi, ninapenda kuchukua nafasi hii kukueleza kuwa leo hii, tarehe ya leo MJ1 pamoja na JF-MMU nzima inakutakia HAPPY BIRTHDAY............ Sala zetu tunazielekeza kwa Mwenyezi MUNGU ili akupe wewe, Bibi, Matesha na wote wanaokuhusu, afya njema na maisha marefu.

    HAPPY BIRTHDAY BABU..........:A S crown-1::msela::peace::humble::grouphug::horn::cheer2::violin:
    Its me Mjukuu Original kwa niaba ya wanaMMU na JF kwa ujumla.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    babu lina ma zali kweli wiki hii, linaanzishiwa ma sredi tu. hongera jibaba kwa kuongeza tena mwaka mmoja katika kalenda yako.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]">[​IMG]
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Happy birthday Man............endeleza lile babu yako alokwambia, tumia maneno yako kuwafanya watu wafurahi na sio fedha kwasababu fedha zinaisha bali maneno hayaishi.

    Na haya maneno uyatumie mara nyingi sana unapokuwa unashiriki na familia kwenye ubwabwa na kibua.
    :drum::drum::cheer2::cheer2::rockon::rockon::violin:
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Happy birthday to you, happy birthday to you, happy birthday dear babu happy bithday to Uuuuuuuuuu!!!

    :eek::: how old are you now, how old are you now...........:::0::
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri jibu lako kule 'asante tamwa'.
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hongera kwa kuzaliwa siku kama ya leo, sasa babu ukiamka utujulishe zawadi tunatuma vp. Mi nina koti zawadi ya babu staili ya pasua nij**be hapa. Sijui kama utalifurahia?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Dah unazali kweli wiki hii mara post poa mara happy birthday!!!

    Hongera kwa kuzaliwa Babu live longer bana!!!!

    Siku njema hongera kwa kuongeza miaka yako.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera Babu kwa kuzaliwa, kumbuka kutumia haya maneno ambayo Babu Bigirita naye ameyasema Heri umfurahishe mtu kwa maneno matamu kuliko kwa pesa nyingi....kwa sababu pesa yaweza kuisha, lakini maneno huwa hayaishi......

    HAPPY BIRTHDAY UBARIKIWE, BTW NAMSUBIRI MATESHA AKUE KAMA TULIVYOWEKEANA AHADI.

    Mjukuu wako

    The Finest.
     
  10. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno matamu sawa vipi kuhusu uelewa wa unayemlenga hasa kwa wATz wakawaida,unajua wao huona bora kitu na mikono mitupu hailambwi. Happy birthday last longer, heal the past, live the present dream the future.
     
  11. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Happy Birthday Babu.......
    May you live longer and happier everyday.........
    xoxoxoxoxo...............:smile-big:
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Happy birthday dear Asprin, binamu original. Kitu cha kunishangaza ni kwamba unashare siku hii ya kuzaliwa na mume wangu kipenzi, Kama mie nvyoshare siku yangu na Teamo aka baba gift, what a coincidence lol..Have a blast day
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kiongozi, hii ni siku muhimu sana kwako na kwetu...
    Happy Birthday to you broda...
    May you stay to the end of times!
     
  14. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Babu Asprin....


    [​IMG]


    and.....


    [​IMG]




    Happy Birthday Babu Asprin.... May you live to Blow 101 Candles...


    Keki zako hizi hapa....

    pic3.jpg pic1.jpg pic4.jpg Bd100.jpg pic2.jpg

     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Leo ni kugawa thanks no kuongea zitafika 100,000,000
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sababu nyingine tena ya Eliza kukufungulia Serengeti na Valuu za baridi.
    Sababu nyingine tena ya kula kibua, maziwa ya mgando na familia.
    Sababu nyingine tena ya mimi kuwa na furaha maana matesha sasa amekua and its the right time for me.
     
  18. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not much sweetheart.... Najadili Katiba Mpya...:smile-big:
     
  19. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu nyingine ya kuendeleza mpango wa Nje....
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    My dearest orijino and festi mujukuu:

    YES IT IS MY BIRTHDAY!!!

    :welcome::welcome::smile-big::smile-big::amen::amen::peace::peace::msela::msela::drum::tea::cheer2::lalala::A S-heart-2::violin::llama:

    Namshukuru Mama yangu kwa kunileta duniani, kunilea vema na kunitunza vema
    Namshukuru baba yangu kwa kunileta duniani, kunilea vema na kunitunza vema

    Wazazi wangu, kwa malezi yenu: SASA NAISHI NA WATU VIZURI!!!

    Ahsante mama Matesha kwa kunipenda na kunijali
    Ahsante mabinti zangu Matesha na Mamshanga kwa kunipa furaha
    Nawashukuru marafiki zangu kwa kunipenda, kunijali, kunisaidia na kunishirikisha.
    Nawashukuru wana JF kwa upendo wenu kwangu.

    Wajukuu: Nawapendeni sana
    Wapwa: Pamoja daima.:welcome::welcome:

    Babu anazidi kuzeeka, babu anazidi kulitafuta kaburi....lakini hakika atakufa kwa furaha kwa sababu yenu!
     
Loading...