Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dealer wa magari zanzibar anatafutwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bwegebwege, Feb 20, 2011.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Jamaa yangu anatafuta usafiri kwa matumiza ya kawaida na ameniomba nimsaidie kutafuta dealer wa magari aliyeko Zanzibar ili aweze kuwasialiana naye moja kwa moja na kununua magari yafuatayo:-
    1. EITHER TOYOTA KLUGER (Toyota Highlander), 4WD, Model TA-ACU20W, Engine 2AZ VVT-i, between 2000 - 2400cc, Year 2002/3 and above with low mileage. Preferably Black or silver colour with "Sport Body kit" OR NISSAN X-Trail, 2.0 Sport Auto, 4WD, iwe ya kuanzia mwak 2004 na kuendelea, with low mileage and excellent condition.
    2. TOYOTA IST F L EDITION, kuanzia mwaka 2002 kuja juu, 1300cc in excellent condition.
    Kwenye namba (1) hapo juu ni kwamba kama akipata Kluger basi hatachukua X-Trail au kama akipata X-Trail basi hatachukua Kluger. Magari yote yawe BLACK/OR SILVER....or any other colour but not white

    Kwa mwana JF anayemfahamu dealer aliyeko Zanzibar naomba anisaidie contacts niwasiliane naye.
     
  2. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuwa makini na wauza magari wa zanzibar kuna matapeli,kuna jamaa anaitwa cholo hatari sana,dar anatafutwa kwa utapeli
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hilo ni kweli , muanzishaji tuwasiliane kwa PM naweza kukusaidia.
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kula commission yako kiulaini kama nakuona vile ukipiga mi sea food ya foro........
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndio yenyewe au mjumbe anauwawa???
     
  6. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usiweke hadharani hayo mawasiliano ili na wengine wanufaike.
     
  7. t

    tonyk2 Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umepata this is the best guy atakuletea kitu unachotaka uki ongea naye vizuri anakuagizia kwa pesa zake you just pay kidogo hadi umeliona na ku inspect gari lako ndo una mlipa

    255 773 111163
    255 787 489800
    255 755 489800
     
  8. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cholo na wengine nitawaepuka! Naombeni details hapa za ma-dealers wa uhakika!
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu ninasababu za msingi,

    Moja wapo ni kujua je huyu mtu yuko serious au anapoteza muda wangu.
     
  10. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia uwe makini na ma agent wakutoa magari bandarini hapo dar kuna jamaa anaitwa ISSA keshatapeli wateja kibao,ni agent wa kampuni inaitwa Al kasri
     
  11. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ngugu; ningekuwa siko serious nisingepoteza muda kuweka post hapa. Tunajaribu kupata urahisi badala ya kuagiza online gari amabayo umeiona kwa picha tu! Naamini dealers wengine wana aganents kule so atleast gari imekaguliwa na wawakilishi wao. Binafis JF imeshanisaidia sana kwa kuweka posts na immediately unapata support. So if you have details feel free to PM, nitawasiliana na muhusika!
     
  12. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Basi ndugu endelea tu nafikiri kuna watakaokusaidia kila la kheri.

    Nilikuwapo!
     
Loading...