Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deal jipya kwa mahakama za kibongo na RITA

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Inkoskaz, Jul 25, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Affidavit..Hati ya kiapo
    nipo mahakamani kuhakikisha napata hati yang ya kiapo kuonyesha nimezaliwa mwezii wa 7 mwaka 1957!!
    nikitoka hapa nikachukue chet changu RITA.
    Tusiulizane how i look like or why this..kwani nyinyi ushahidi muutakao si vielelezo vyangu?

    Kesho najaza form za claim...full stop!!
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mwenzenu mkubwa mimi
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mafao yanatolewa kwa kutimiza miaka 55 ya kufanya kazi na sio miaka ya kuzaliwa.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo kakajambazi ukianza kazi na 21 unastaafu ukiwa na 76.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kama wewe unajua sio miaka yako unaapa uongo na unastahili kifungo
    kaka jambazi acha porojo ni miaka ya kuzaliwa na sio ya kazi
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Unaapa uwongo aise
    Hapo deal wanasheria wamepata deal la kutengeneza affidavit za kuwarukisha watu miaka
    Inatakiwa kuonekana tuu nimefikisha miaka hamsini na tano hata kama naonekana nina miaka ishirini vile
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    We can not solve the probleam of this country kwa kutoa vitambulisho vya uraia, kuna mambo mengi sana ya msingi kama kununua x-ray machine kwa vituo vya afya kwa hilo fungu la vitambulisho...binafsi naona ni ulaji mwingine kwa wakubwa...
     
  8. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kakajambazi kweli uelewa wako kwa hili ni wa kutukuka!!! hebu fikiria ulichosema hapo....
     
  9. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    mie nimeamua nife halafu next of kin akadai Macao yangu(si nnakufa kiuongoongo Halafu naenda kuchukua death certificate basi)
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.............

    nakutakia mafao mema ya nssf/ppf..............

    mwezi ujao na mie naenda kuapa wallahiiiii
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Lokisa hii sheria bila miongozo kwa umma ni shida kueleweka
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kama Lulu anaweza kupandisha umri aau kushusha wakati wowote kulingana na shida aliyonayo na kwa msaada wa wanasheria au loopholes zilizopo kwenye mamlaka zetu why not me!
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tusubiri regulations
    na hata hivo regulations haiwezi kwenda kinyume na Act yenyewe ni nyongeza tu au maelekezo
    wabunge walishachemka na isitoshe wao wanapokea mafao yao wakimaliza kwao sio shida.
    naamini sasa bunge letu limejaa vilaza bora tungeweka machinga mjengoni wangebuni maisha mapya kuliko hao waliopo

    wa
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    vitmbulisho vyenyewe wangekuwa wanpewa wabongo kweli lakini wanapewa migrants kibao...hizo travelling passport kwa mtz ni issue kuwa nayo
    vitambulisho vya kura tu ni tatizo pia...watu kibao wamenyimwa au wanavyo lakini wananyimwa kupiga kura...improper records matching.refer issue ya Mbatia kule Kawe
    kila siku kuna watu wanturn 18, kuna wanaokufa,kuna wanaohama vituo vya kazi,shule,biashara,kufuata family nk
    hivyo daftari la moiga kuraMUST BE A 24/7 HOUR OFFICE Open to people to register and update informations
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyu mkuu nadhani ana uwezo wa kuishi miaka 150
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mbona tutajiua wengi mwaka huu
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wahi mkuu kabla affidavit hazijapanda bei
     
  18. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ama kwa hakika, kama ingekuwa hivyo sijui ingekuwaje?!! Ufanye kazi miaka 55, yaani watu wangeingia na machela kwenye vikao vya bodi kama kina Kingunge.
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    well said
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Futa kauli yako
     
Loading...