Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deadly NATO raid hits Libyan university

Discussion in 'International Forum' started by Gamba la Nyoka, Jun 13, 2011.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,520
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    Deadly NATO raid hits Libyan university

    Mon Jun 13, 2011 12:49AM
    Share | Email | Print
    [​IMG][​IMG]

    [​IMG]People who were reortedly killed in a NATO strike on Nasser Univresity on Sunday, June 12.
    More Libyan civilians have reportedly been killed and injured after a NATO airstrike hit a university in the capital, Tripoli.


    New images have emerged showing the aftermath of an alleged NATO air raid targeting Tripoli's Nasser University. The attack reportedly left many university staff and students dead.

    Libyan state television says dozens of others were also injured.

    The UN Security Council Resolution 1973 has authorized the enforcement of a no-fly zone over Libya to protect civilians against forces loyal to Libyan ruler Muammar Gaddafi.

    NATO has carried out many airstrikes in accordance with the UN mandate. However, many civilians have been killed in the attacks.

    Meanwhile, clashes between revolutionary forces and Gaddafi loyalists intensified on Sunday.

    At least seven people were killed in the town of Dafniya, near the besieged city of Misratah, Khaled Abu Falgha of Misrata's Hekma hospital said.

    At least 15 revolutionaries and more than 100 Gaddafi forces were killed in the fighting in the western city of Zawiya, about 50 km (30 miles) from Tripoli, Ahmed al-Hawary, a spokesman for the revolutionary forces said.

    MA/MGH

    MY TAKE
    TUJIFUNZE NDUGU ZANGU WATANZANIA KAMWE TUSIMUALIKE MTU KATIKA NCHI YETU KUTULETEA UHURU, AU DEMOKRASIA, MAUAJI YA RAIA AMBAO NATO WAMESHAFANYA, YAMEZIDI IDADI YA RAIA WALIOFARIKI WAKATI GHADAFI ALIPOANZISHA OPERATION YA KUKOMBOA MJI MMOJA MMOJA KATIKA ILE ILIYOKUWA IMEKALIWA NA WAASI MWEZI FEBRUARY.
     
  2. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very sad indeed,
    Katu wamagharibi hawawezi kutuletea ukombozi katika nchi zetu, walishindwa kipindi cha ukoloni ambapo babu zetu waliuawa...sembuse leo?
    NO to westerners.
     
  3. M

    Mwendachofi Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tujifunze kutoka kwa Mwalimu. Mwalimu alikataa kuwakumbatia mabeberu wa kimarekani. Hawana urafiki hawa. Wanachojua ni maslahi yao tuu. Wako tayari kua na kubomoa nchi yoyote kulinda maslahi yao. Wameshaimaliza Iraq na Afghanistan. Na sasa wanaimaliza libya.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    baada ya Libya who is next....
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kwa kweli, hao AU na UN kazi zao ni nini?
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    vita haina macho.
     
  7. H

    Heri Pundamilia Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubali kabisa bwana, tuache kunyonya nyonya mahela yao au?
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,217
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    WALAANIWE NA VIZAZI VYAO VYOTE HAWA WAZUNGU WASHENZI SANA MAMBWA KABISA HATA LILE JIBWA JIKE LINAITWA CLINTON LIANGHUKE NA NDEGE LIFE NA lile jaluo obama life...
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    gadafi kajificha ktk public institution,so NATO will sacrifice any citizen just to kill Gadafi, huyu jamaa anashikillia uchumi wa NATO kwa kubaki madarakani wakati libya ndio taifa lilio na Oil and Gas Reserve kubwa,kule uarabuni gas na petrol inaishia by 2030.
     
  10. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    NATO wana iwinda kwa udi na uvumba "HUB" ya Televisheni ya Taifa ya Libya waibomomea iliwafiche maovu na Ukatili wao. "Dawa" yao(NATO) iko jikoni.Poleni waafrika wenzangu wa Libya!!!
     
  11. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Eeh! bwana wee. Umeisahau Pakistan huko ndiko wamemaliza lakini kule Afghanistan mambo ndio yanarudia yale ya mrusi.
    Hawa jamaa kweli hawana urafiki na mtu wala huruma.Kujipeleka Pakistan kama mwenzao kumbe walikuwa wanapiga ndege wawili kwa jiwe moja.Pakistan kwisha kabisa.wananchi hata wakilalamika jamaa hawajali na hawaondoki.Serikali iliyoko madarakani ni ya kwao kama zile za Kuwait na Qatar.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tanzania......amini usiaminihili linasubiri wakati tu....amerika ndio itatuvuruga
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuttetea maslahi ya nchi za magharibi.....
     
  14. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Libya nchi tajiri sana hio hawaezi kuicha lazima waichukue. Watu wengi wanashangilia kwa vile hawajaangalia kwa undani zaidi.
     
  15. M

    MAURIN Senior Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo mmwambie KIKWETE aache kujipendekeza kwa wazungu kila siku ulaya safari hazimwishi kwani hakuna nchi nyingine za kwenda kama CHINA mana juzi tu hapa tumemuona CLITTON.
     
  16. M

    MAURIN Senior Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo tumwambia KIKWETE aache urafiki na hawa watu kila siku safari za ULAYA hazimwishi kwani hakuna nchi zingine za kwenda kama china,juzi tu tumemuona CLITTON hapa TANZANIA,KIKWETE acha urafiki na wamagadharibi
     
Loading...