Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DCI Manumba: Mwakyembe hajalishwa sumu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchambuzi, Feb 17, 2012.

  1. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa mujibu wa taarifa zilizotolewa na vyombo vya habari mchana wa leo. Katika maelezo yake, DCI anasema kwamba:

    "Kutokana na uchunguzi wa kipolisi ulioshirikisha Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, hakuna ushahidi juu ya hilo".

    Alipoulizwa na waandishi wa habari:

    Je, Dr. Mwakyembe anasumbuliwa na maradhi gani?


    DCI alijibu kwamba:

    "Kazi ya Jeshi la Polisi sio kuchunguza maradhi bali kuchunguza tuhuma, na baada ya uchunguzi wake kwa kushirikiana na Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, Jeshi la Polisi limebaini kwamba tuhuma kwamba Dr. Mwakyembe amelishwa sumu hazina ukweli
    ."
     
  2. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa za kiinteljensia!!!
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Well, nadhani habari hii ndivyo ilivyotegemewa kutoka kwa 'polisi' wetu hasa kuhusiana na Mwakyembe!
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni nchi ya Wasanii, Chochote kinawezekana.
     
  5. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    niliwai kuwaza kwamba wanaweza bisha kama watakuwa na ushahidi wa daktari kwamba jamaa anaumwa ugonjwa mwingine, nadhani mpaka wamekataa basi ushahidi watakuwa nao, Mwakyembe ndio imetoka tena, either huwe nao watunze wanachojuwa ama wakane wamwage kila kitu. siasa kweli ni mchezo mchafu.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Kama hajalishwa sumu wangetoa ufafanuzi nini kinamsibu ?.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    DCI au DICE?
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Nadhani huu ndio ikweli wenyewe!. Kibarua sasa kimebaki kwa Mhe. Mwakyembe mwenyewe ku disclose anaumwa nini!.

    Get well soon Mwalimu Mwakiyembe na achana na michezo michafu, rudi darasani ukaiendeleze fani ya kufinyanga wakombozi wa mahakamani.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ngongo, the disclosure rights lies with the patient. Hivyo hilo ni jukumu la Mwakyembe mwenyewe!.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hakuna ushahidi wa ''kulishwa sumu'' - we all expected this.

    BUT, Ushahidi wa kuwa na sumu mwilini je?
     
  11. K

    KAMBAJECK Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DCI "Manumba" amedhihirisha "UKANUMBA" wake katika fani na amethibitisha "UKAYUMBA" wake alipokuwa CCP
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo ni jibu ambalo nilitegemea serikali ingetoa, katika hali ya kawaida hawawezi kukubali hat akama ni kweli alilishwa sumu. God knows
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pasco,

    Nilitegemea ungesema hivyo hasa kwakuwa mhusika mkuu ni Rais wako mtarajiwa 2015 ingawa alama za nyakati zinazidi kumtenga.


     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaa Ngongo bana..huyu atakuwa ana ukurutu wa milele
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Toka mwanzo nilijua ni usanii
     
  16. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama Hiyo ndiyo taarifa ya kipolisi basi either Samweli sita ajiuzuru uwazili kwa uzushi ama aje mbele ya vyombo vya habari na kuweka wazi ushahidi wake na kuwaumbua polisi.

    ni mtizamo wangu tu!
     
  17. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Jamaa atakuwa alikula sumu.elewa kiswahili alikula sumu hivyo hakulishwa sumu huyo Disihai Kanumba angesema hivo tungemwelewa kibongobongo.

    senzi wakina 6 muache kulalama sasa au na nyie kodini private dic achunguze
     
  18. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hili si la ajabu kwa mtu mwenye uchambuzi na utambuzi wa hali ya mambo yanayoendelea tangu kiongozi mkuu wa nchi alipochaguliwa kwa ushabiki wa kiwango cha mpira wa miguu.
    Waliompigia kampeni waliwekeza na wakati wanaanza kupata ritani kupitia Richmond,meremeta na madudu mengine akina Mwakyembe wakapiga kelele za kuamsha wenye mali.
    Kwa bahati mbaya wezi waliwanyamazisha kwa ahadi ya mgao kidogo lakini kumbe ulikuwa ni mtego wa kuwamaliza bila wao kujitambua na hali sasa ndiyo hivyo.Ila cha ajabu baadhi yao sasa wanapita Makanisani na Miskitini ambako hatujui kama wanatubu dhambi zao.
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwosha HUOSHWA.Kwa wanaharakati Mwakyembe ni traitor so anavuna alichokipanda
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo wanataka kutuambia kwamba ,gonjwa hajuiamegua nini mbona wakuwa waajabu sana kweli bongo hadi tujekuendelea yahitaji moyo sana tena wa kikatili..
     
Loading...