Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DCI Manumba hatukujasahau

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Acidic rain, Mar 16, 2012.

  1. A

    Acidic rain Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    salaam DCI,
    Pole kwa home work ngumu uliyonayo ya kututafutia uliko ipata ile ripoti yako ya ndugu yetu Dk. Mwakyembe. Napenda ujue kuwa hatuja sahau na nakushauri usisubiri kuumbuliwa
     
Loading...