Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DCI Manumba azungumza na KLHN/Cheche

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 30, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Jipatie nakala yako kwenye KLHN News. Tumepata nafasi ya kufanya mahojiano na DCI Manumba vile vile kuhusu suala la SMS za vitisho. Jipatie nakala yako HAPA. Ukitaka nakala kwenye mailbox yako ya intaneti fuata maelekezo kwenye kijarida.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Sep 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    kuna waliokuwa wanashindwa kudownload; nimeambatanisha hapa pia.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Thinkpad, ulikuwa unatafuta hii...
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmhhh!!! Mwanakijiji hiyo picha ya mtu anataka kuchomwa moto? Nimeacha hata kuangalia hicho kijigazeti. Hata kama ni mwizi, hatutakiwi kwenda njia hiyo!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    njia ya kuweka kwenye kijigazeti au njia ya kuchoma moto watu?
     
  6. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hatutakiwi kuchoma moto watu.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe kabisa, lakini kwanini tunafikia mahali kumchoma mtu moto kwa kukwapua? Adhabu kama hiyo inaendana kweli na kosa lenyewe? Na hawa wanaotoa tuhuma (wanaolia mwizi) na ambao ndio wanaotoa hukumu (achomwe moto) na ambao wanatekeleza hukumu hiyo (kuweka matairi na kuni shingoni) kwanini jamii inawavumilia? Sijasikia hata siku moja kuwa fulani ame/wamekamatwa kwa kumchoma mtu aliyedaiwa kuwa ni kibaka?
     
  8. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tena wanaoongoza kuchoma moto wenzao si ajabu na wao ni wezi au ni mafisadi.

    Afrika tumezidi unyama unyama, huwa najiuliza vitendo vyote vya kikatili hivi vinatoka wapi?

    Ule UBUNDU wa Desmon Tutu umeishia wapi? Unachoma mtu kwasababu kaiba saa au simu, huku sisi wenyewe tunakwapua maofisini mwetu, tunaua mashirika, tunafanya vitendo vya kifisadi nk. je tuna haki gani hata ya kuchukua kiberiti?

    Nakubaliana na Nyani, Miafrika ndivyo ilivyo!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Oct 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    nadhani huwa anasema "ndivyo tulivyo" in whatever case it includes you and me!
     
  10. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwi mimi nilishajitoa!
     
Loading...