Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DCI Manumba anajua msiumize vichwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAGEUZI KWELI, Feb 22, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtu keshakataa kinachofikiriwa na wengi kuhusu kuumwa kwa Dr Mwakiembe, Sasa bado mnajiuliza anaumwa nini wakati DCi anajua kila kitu.
    Mbaneni aseme bayana
     
  2. S

    Soyinkwa Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Upo sawa
     
  3. S

    Simcaesor Senior Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumsubiri Manumba atakulupuka tu siku huzi za jirani ni kawaida ya viongizi wa ovyo kukurupuka
     
  4. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,630
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Manumba laana na ikuue kufa kabisa ulimtegeshea dr slaa vinasa sauti akachomoa hii nchi siyo ya kwako.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Manumba has to be suspect No.1
     
  6. I

    Idofi JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    we manumba na ulaaniwe wewe na kizazi chako cha nyoka na mafisadi waliokutuma, siku ya kiama nyie ndio mtakua kuni kule jehanam
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka una hasira kama mimi ila mwenzio nimeshindwa kutamka kama wewe, thanks

     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mamumba si kazi yake kutangaza ugonjwa wa mtu, Manumba kazi yake kuchunguza uhaini, kisha sema sio sumu kwa mujibu wa madaktari waliofanya uchunguzi. Ni Mwakyembe wa kusema anachoumwa.

    Kwa mtazamo wangu, Mwakayembea ana ngoma na hizo no compications za ngoma. Na hiyo yote ni laana ya Mungu kwa kuwatesa wa Tanzania kwa uongo wake uliopelekea mitambo ipo lakini kutofanyishwa kazi huku watu wakiteseka na wengine kufa (incubators).

    Sasa anaiona joto ya jiwe. Mbona mitambo hiyo hiyo kwa sasa inafanya kazi na yeye yupo kimya? Sidhani kama kuna mmoja hapa anaweza akashinda na mama kilintoni. Cheza na mkeo nyumbani usicheze na Mke wa Kilintoni. Kuja kwake tu, mitambo imewaka, na kila mmoja kimyaaa.

    Hata Mzee Mwanakijiji aliyepiga zumari sana kuhusu Dowans sasa hivi kaufyata amebaki na hekaya zake za kula kuliwa. Teh teh teh teh.
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sijui na sina pa kujihakikishia kuwa Mwakyembe ana VVU. Suppose sasa angekuwa hana VVU,ingetumika njia gani ya kumuadabisha mbali na sumu?

    Au sumu hiyohiyo halafu we ungekuja JF na kusema kalaanika? Au ungesema kuna waliochukizwa na matatizo ya umeme yasiyokwisha kwa hiyo wakaamua kumloga?

    Hiyo "alibi" mliyotumia, was perfect one... Good job!
     
Loading...