Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dci aibu yako hii!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by laigwenan, Jul 11, 2012.

  1. l

    laigwenan JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu ndiye Mkurugenzi wa upelelezi wa makosa ya jinai inchini anaitwa Cp.Robert Manumba,Anaeleza kuwa Dr.Mwakyembe hakupewa sumu,mh.Sitta akasisitiza lakini wapi!!! Vilikutwa vinasa sauti kwenye chumba cha dk. Slaa habari yake ikaishia gizani,Mauaji ya watu huko Arusha thidi ya polisi kimya! Mh.Mrema alifichua Mauaji ya wachimba madini huko Arusha habari yake ikatupwa kapuni! Hivi Dci kama hali ndio hii tuambie unapeleleza nini!
     
  2. t

    tara Senior Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado wanachunguza waje na mpango mwendelevu na wenye mkakati wakutokomeza kabisa........ukimuuliza atakwambia hivyo
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    upelelezi wanafungia maandazi
     
Loading...