Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dc wanging'ombe apingana na maamzi ya rais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mngendalyasota, Jun 24, 2012.

  1. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF
    Mgogolo mkubwa umetokea kati ya DC Estelina KIlasi na wananchi wa wilaya mpya ya Wanging'ombe baada ya yeye kutaka ujenzi wa makao makuu ya wilaya yawe Mdandu na siyo Igwachanya kama ilivyotangazwa na serikali. Sababu anayotoa ni kwamba Igwachanya hakuna ofisi za kutosha kwa wafanyakazi wa halmashauri kwa sasa. Kimsingi jambo hili limewaudhi wananchi wengi waliokuwa wanaunga mkono uwepo wa makao makuu Igwachanya kwa kuwa ni katikati ya wilaya hii mpya.
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Anapingana kwasababu raisi mwenyewe Dhaifu.
     
  3. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo nayo kali, niliona wananchi wa Igwachanya wakiandaa miundo mbinu mbalimbali ili kukidhi mahitaji ya makao ya wilaya, sasa yeye alitegemea akute majengo toka wapi tena!! ajenge ndilo jukumu lake kuu kwa sasa anaweza akakaa huko mdandu wakati anajenga Igwachanya, kwa sababu si mbali ki hivyo. Ama naye ni mpya, awaulize wenzake walikuwa wanafanyia kazi za kiwilaya kwenye ofisi ya mtendaji kata. Kuanzisha wilaya kazi,
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tumieni nguvu ya umma tu, nguvu ya umma ndio kila kitu
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa aliemteua ni dahifu ndio maana anampinga,na kama vipi njia ni moja tu people's power hiyo haishindwi kama mkidhamiria
     
Loading...