Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC wa JK na CCM kayafanya haya hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Sep 20, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]DC amtimua jukwaani diwani wa Chadema [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Monday, 19 September 2011 20:10 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0diggsdigg

    Shija Felician, Kahama
    MKUU wa Wilaya ya Kahama, mkoani Shinyanga, Meja mstaafu Bahati Matala, nusura avuruge kilele cha maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru yaliyofanyika wilayani hapa, baada ya kumtimua jukwaani Diwani wa Kata ya Majengo (Chadema), Bobson Wambura, hali iliyopingwa na wafuasi wa chama hicho.

    Sakata hilo lililotokea juzi saa 5:00 asubuhi kwenye uwanja wa halmashauri ya wilaya, Matala alipanda jukwaani na kuanza kuwatambulisha viongozi waliojumuika akiwamo Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Kahama, Andrew Masanje, Mkurugenzi mtendaji wa halmashauri, Eliza Bwana na Mwenyekiti wa halmashauri, Alfred Mhanganya.

    Matala baada ya kumwona diwani huyo akiwa amekaa na viongozi hao jukwaani, kwa kutumia kipaza alitangaza akimtaka Wambura kuondoka mara moja.

    “Bobson ondoka jukwaani mara moja,” alifoka Matala.Hatua hiyo iliwakasirisha watu wengi waliokuwa wamehudhuria na kuanza kuguna, hali ambayo ilitulizwa na Mwenyekiti wa CCM Wilaya, Masanje ambaye alichukua kipaza sauti haraka kutoka kwa Matala, huku akimtaka diwani huyo kurejea mara moja jukwaani na kusalimia wananchi.

    “Bobson tafadhali rudi uwasalimie wananchi wako, sioni sababu ya kumfukuza diwani wa Chadema kwenye jukwaa hili, leo tunasherekea miaka 50 ya uhuru wakati mwaka 1961 tunajitawala, uhuru ulikuwa wa Watanzania wote siyo Chadema wala CCM, sherehe hizi ni za watu wote,” alisema Masanje huku akishangiliwa na wananchi.
    Licha ya Masanje kupinga uamuzi wa mkuu huyo wa wilaya, alirudia tena upya utambulisho wa madiwani wote akiwataka wasimame na kuwapungia mkono wananchi.

    “Waheshimiwa madiwani popote mlipo pamoja na Bobson simameni muwapungie mikono wananchi,” alisema Matala.Akizungumzia hatua hiyo, baada ya kumalizika kwa sherehe hizo, Wambura alisema alisikitishwa na kitendo cha mkuu wa wilaya kumfukuza jukwaani, ilhali maadhimisho hayo yalikuwa yanafanyika kwenye eneo lake na kwamba, atafikisha suala hilo kwa wananchi.

    Katika hatua nyingine, utoaji zawadi kwenye kada mbalimbali zilizoshiriki maadhimisho hayo nusura uingie dosari baada ya mwanamke mmoja, kuangua kilio mbele ya mgeni rasmi kutokana na kuchakachuliwa kwa zawadi yake ya Sh100,000 aliyoahidiwa kwa kushinda mbio za baiskeli upande wa wanawake.

    Kilio hicho kilianza baada ya Kaimu Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga, Kapteni mstaafu James Yamungu, kutangaza Sh50,000 iliyomfanya mwanamke huyo kupinga na kuangua kilio.Baada ya kuona hali hiyo Yamungu alitaka kuongeza fedha yake kuokoa jahazi, lakini Katibu Tawala Wilaya ya Kahama, Orest Mushi, alianzisha mchango wa papo kwa hapo.


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Ma-DC wapuuzi kama hawa tukiwadhibiti BAKWATA inawatetea,tutaedelea kula nao sahani moja hatuchekei uhalifu sisi kama hao magamaba na mashehe ubwabwa wao.
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..labda sijaelewa, Why BAKWATA?
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii thread mbona inarudiwa? Tayari kuna thread kama hii na ambayo inaendelea kuchangiwa.
     
  5. a

    arafumade New Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huni uzalilishaji kabisa wasi vionee vyama ambavyo havija shika dola.
     
  6. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao ndo magamba watayakoroga na hawataweza kuyanywa sikuzao si nyingi
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Matumizi mabaya ya madaraka.
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    RC meja mstaafu ......., DC kapteni mstaafu ......?
     
  9. W

    We know next JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi nae achukuliwe hatua kwa kuvujna sheria kumvukuza Diwani ambaye ni chaguo la wananchi siku ya kusherekea miaka 50 ya Uhuru
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hivi huyo diwani akiamua kumkomoa huyo DC si anaweza kumshitaki kwa kumdhalilisha hadharani? Hivi alikuwa na sababu gani ya maana ya kumfukuza pale jukwaani. Kweli watawala wa wabongo hamnazo kabisa..
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si wamvue hijab huyo dem?meja mstaafu kitu gani?
     
  12. p

    politiki JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    unlike wana ccm ambao huwa wanaona mabaya tu ya upinzani mimi nachukua hatua hii kumpongeza bwana andrew masanje mwenyekiti wa CCM huko shinyanga kwa kumkumbusha DC kuwa uhuru siyo wa CCM bali ni wa wananchi wote.
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    BAKWATA ndiyo wakili wa CCM
     
  14. A

    Amanyisye Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />Bakwata wanamtetea Dc wa Igunga kwa sababu alivuliwa hijab.
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nilisema siku za nyuma, nitajieni mwanaccm makini , nitajieni mwadilifu , nitajieni mwenye nafuu....! hakuna , na hatakuwamo, waadilifu wote waliishatoka, wamebaki wachumia tumbo, walea ufisadi, wanafiki, madikteta na wehu.
     
  16. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sammosses:jambo lolote lile likifka mwisho watendao huona ni kawaida kwa kila wafanyao,lakini watendewa hutabiri kuwa huo ndo mwisho wa
    utawala dhalimu na kikomo cha ombwe la uongozi,nasema wataendelea kuchemka kwa kauli zao mpaka hitma yao ifike.sisi
    tunasema endeleeni kuchemka,ili mabadiliko yaongeze kasi
     
Loading...