Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC wa arusha mjini kazomewa na kupigwa mawe.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Oct 16, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa wilaya ya Arusha mjini amepigwa mawe na kuzomewa na wananchi wa kata ya daraja II ni kwenye kampeni ya udiwani kata ya daraja II..
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Na Badooooo!!!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Wilaya anafuata nini kwenye campaign za vyama vya siasa?
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu wa wilaya alikuwa anatafuta nini kwenye kampeni? Au alikuwa anamkampenia nani? Hawa watu wa ajabu sana, wanasahau kabisa kwamba nafasi zao ni za kiserikali na si za kichama. Ningewepo katika hao, ningemkamata na kumchoma moto kabisa.
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alipigwa sokoni, hasira zake akawaamishia wafanya biashara wadogo nmc unga ltd sasa huko daraja 2 anaweza kuhamisha kata nzima huyu jamaa ana kisasi zaidi ya yule jamaa ambaye amekwenda kwa sultani gabusi kula tende!! ha!! ha!! ha!!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,888
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Huyu nae alikuwa ana fanya nini huko?
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    atajiju
     
  8. Y

    Yetuwote Senior Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu fafanua: Kapigwa na wanachama wa CUF nini; inasemekana CUF walivuna wanachama wengi sana hapo.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa wilaya ni serikali. Anampigia nani kampeni?
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ehe wamemuvua nini makamanda...hijabu au kanzu?maana ccm wameshaishiwa sera
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hilo ni fundisho!alikuja na gari la serikali?
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,364
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    Good work...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    wakuu mnao uliza alikuwa ana mkampenia nani, je hamkumbuki kauli ya pinda ya kuwa DC na RC wote wanailinda serikali ya ccm, alikoswakoswa kukamatwa na vijana wa chadema baada ya kukimbia kwa gari lake..
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kama ameuza utombo anastahili kupopolewa
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhan umetuachia maswali mengi kuliko majibu. Embu fafanua zaidi. Ilikuaje? Alikwenda kufanya nini? Alitaka nini? Kwanini kapigwa? Kamati ya usalama ya mkoa ilikuwepo? Polisi je? Kama walikuwepo, walikuwa wanaangalia tu? Mabomu ya machozi yameisha huko Arusha? Vipi maji ya kuwasha? Hakukuwa na taarifa ya kiintelijensia? Vipi kuhusu polisi jamii? Hakukuwa na vitu vizito? Je vyenye ncha kali? Funguka mkuu Crashwise!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    DC anagombea udiwani au ni mpambe wa mgombea?
     
  17. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wangembaka kabisa.Anaonekana ana kiherere kama wale wanafunzi mzee
    mkubwa alisema wacho ndio maana wanapewa mimba.Alifuata nini huko atakama bosi wake alipotoka kuwa wanaruhusiwa kupiga kampeni yeye hajazisoma sheria za uchaguzi .
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Anaitwa nani majina yake? Nakumbuka mhe Pinda alisema kuwa wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya ni Makada watiifu wa Chama Cha Mabwepande{C.C.M}
     
  19. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45

    Umenivunja mbavu
     
  20. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Si unajua tena kuwa yeye ni mwakilishi wa mkuu katika wilaya? Haya mambo ya wakuu wa mikoa/wilaya kufanya kazi za chama badala ya kazi za serikali yalishawahi kuulizwa bungeni, na waziri akasema wao ni wawakilish wa Rais ambay ni wa chama Tawala, hivyo ni lazima wafanye kazi za kichama.
     
Loading...