Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC Tabora ahairisha kilele cha siku mazingira kwa kukosa wahudhuriaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingo, Jun 5, 2011.

  1. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Mkuu wa wilaya tabora imebidi ahairishe killele cha siku ya mazingira duniani kilichofanyika leo duniani na nchini kote baada ya wananchi kutohudhuria. Alikuta tu viongozi wa CCM na viongozi wengine wa serilkali.
    Kilele hicho kitaadhimishwa siku ya tarehe 14 Juni kwa wilaya ya Tabora. - TBC
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    he!!!!!!!!
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wamechoka na Majambazi wa CCM walijue hilo na wasome alama za nyakati
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duh!! Niliiona hii! Lakini jamani msiwe mnailaumu sana TBC, kwani hii haikuwa habari njema kwa serikali lakini imeonyeshwa!
     
  5. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hivyo hiyo trh 14 june watawatoa wapi hao wahudhuriaji? au ndo walijisahau kuwakodishia magari kwani ninavyojua kutoka Tabora mjini mpaka tumbi ni mwendo kidogo, Au watahamishia uwanja wa chipukizi............................................. any way watu wamechoka na siasa za magamba
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tbc wamepoteza mvutooooo
     
Loading...