Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dc rungwe ondoa fikra mgando kuhusu mgogoro wa maji mjini tukuyu,chukua hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Oct 27, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Wilaya ya Rungwe mkoani Mbeya, Jackison Msome ameingia katika mgogoro na wananchi wa kata saba za mjini Tukuyu wanaopinga ongezeko la maji kwa kiwango cha asilimia 125 kulikofanywa na Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tukuyu.

    DC huyo anadai kuwa wananchi wanaolalamikia tatizo hilo eti ni wahuni tu,kana kwamba wanachokilalamikia hakina maana. Hivi wananchi anao waita MSOME kwamba ni wahuni inawezekana kweli wahuni wakafungua kesi mahakamani kupinga ongezeko hilo la maji?.

    Msome kumbuka JK bado hajafanya uteuzi wa ma-DC usipokuwa makini huu mgogoro utakushusha CV zako, nakushauri chukua hatua kushughulikia tatizo hili, tumia busara katika kusghughulikia mgogoro na siyo ubabe kama unavyofanya. Uongozi wa kibabe ulishapitwa na wakati hii ni karne nyingine.
     
  2. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Yaani huyo DC ndivyo alivyowatamkia wananchi huko kuwa ni wahuni??
    Subiri....!!!!hiyo kauli lazima imghalimu.
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wateule wa kikwete ni wajeuri sana na hawana utu, mwingine alitukana wananchi kule Arusha!
     
Loading...