Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dc-misenyi achanganyikiwa baada ya chadema kushinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.kibulala, May 6, 2012.

  1. M

    Mr.kibulala Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa wilaya ya misenyi,Kanali mstaafu Isa Njiku,amechanganyikiwa baada ya kuitisha mkutano na wananchi wa kata Kyaka na kuwachimba ni kwanini waliichagua Chadema ktk kijiji cha bulfani mwezi uliopita,na kuwaeleza kuwa wamefanya kosa kubwa kutoichagua CCM,baada ya maelezo hyo wananchi walianza kumzomea.ndipo akampatia nafac ya kuzungumza Mh.mbunge(asumpta) bla kujua akaanza kumwaga sera CCM wananchi wakaanza naye kumzomea.inshort CCM HAWANA LAO MISENYI.M4C.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Habari njema sana hii.
    Hongereni wana wa Misenyi kwa kutambua haki zenu zinkopatikana.
    Ukombozi wa Tanzania unahitaji nguvu ya umma wa watanzania.
    Misenyi mmeonyesha, huu ni ujumbe kwa wananchi wa mikoa ya pwani
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndio aina ya viongozi wanaokula kodi za wananchi kwa silly political ends. DC na ukada wa ccm wapi na wapi?

    Luckily, nguvu ya umma will take good care of it, it's a minor trouble!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo DC atakuwa ana ndoto kama za bosi wake Nape ya kwamba "ccm ni imara na itatawala milele"
     
  5. k

    kanganyoro Senior Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kali
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    peoples power inavunja vunja ccm! Ni raha tupu wadau kuishi nyakati hizi ambazo tunajionea live bila chenga gamba likivuka kwa kasi ya ajabu
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mh Assumpta angekuwa na akili angejikita kulipa mkopo wake haraka maana ubunge 2015 haupati tena!
     
  8. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani nyie hamjui kuwa DC ni kada wa CCM? Wakuu wa Mikoa na Wilaya qualification ya kwanza ni kuwa Kada wa CCM na ndiyo priority ya kwanza katika kazi zao ni kuitetea Chama. Hivyo msishangae.
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa ma-DC wakisimamia zoezi la mchakato wa kusikiliza maoni ya kuandikwa katiba mpya hawatatenda haki! Hawa nao ni magamba ya majambazi!
     
  10. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapo ndiyo naona umuhimu wa dc upande wa ccm
     
  11. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MMMh mimi napita tu, mambo hayo!
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hivi vyeo mkuu Wa mkoa/mkuu wa Wilaya ni vyeo vya kupeana kishikaji na kila siku tunavipigia kelele kuwa vinawepo kwa ajili ya ccm.Cheo cha mkuu Wa wilaya/mkuu Wa mkoa anapaswa anaechaguliwa awatumikie wananchi,badala yake anatamka wazi wazi kuwa wananchi walikosea kuichagua Chadema!!?Muwe mnawarekodi hawa watu ili tuionyeshe jamii namna ambavyo vyeo hivi vinatumika ndivyo sivyo-tofauti na utaratibu Wa kawaida
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu hata Millya alishalisema hili ktk viwanja vya Nmc wakati anavua gamba na kuvalishwa kombati.Hata Nape ukuu wake Wa Wilaya ndio mule mule
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hongera mkuu kwa habari nzuri
     
  15. Bwemero L

    Bwemero L Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni salamu za mwaka 2015, cdm kazeni buti!!!!!!
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wakati unawatupa mkuna bado wanang`ang`ania saa za vimwetumwetu wakati dunia ipo kwenye digital!Wanahitaji Maombi
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CHADEMA tunawanyima usingizi,na bado mbona hii ni introduction tu!
     
  18. M

    Mr.kibulala Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida madc ni wenyeviti wa kamati zote za siasa za ccm wilaya,kw hyo dc ni lazima awe mwana ccm,ni hli ni jambo la hatari kwani aweze kuwa fair.
     
  19. M

    Mr.kibulala Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida madc ni wenyeviti wa kamati zote za siasa za ccm wilaya,kw hyo dc ni lazima awe mwana ccm,ni hli ni jambo la hatari kwani awezi kuwa fair.
     
  20. B

    Bubona JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM haiwezi kutawala milele!! Huu ni wakati wa kifo cha CCM, tunaongozwa na chama kinachokufa!! Mengi ya ajabu tutayasikia kutoka kwa viongozi wanazi wa CCM!
     
Loading...