Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC Igunga ni mkristo mkatoliki; Kwanini hajasema kitu?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Dec, Sep 24, 2011.

  1. D

    Dec Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari tulizo zipata kutoka kwa familia ya mzee joseph kimario(mume wa bi kimario) ambaye ni dc wa igunga mkoani tabora zimeeleza kwamba mkuu wa wilaya amebatizwa ktk kanisa katoriki mbezi beach.

    Na mume wake mr joseph kimario ni mwenyekiti wa uongozi wa parokia mbezi beach. Hivyo tunawaomba bakwata wasitumie vibaya vyombo vya habari kueneza udini tanzania.

    4 more information vist PAROKIA YA BIKIRA MARIA MBEZI BEACH.

     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli basi mama alikula mlungula pamoja na mkwara, na CCM wanamtumia kama wanavyotaka. This is very sad news! kwani my signature inajieleza.
     
  3. M

    Muhomoli Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Masaburi mengine haya
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu! hii habari nikweli? mama yangu! sasa hawa bakwata watajificha wapi? nahuyu mama sindokajishushia heshima kabisa hadi kwa ndugu zake jamani!

    mama fatuma kimario umeshusha hadhi yakinamama!

    nanyie bakwata acheni kutumika!
     
  5. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dahh hii imekaa vizuri
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    jina la ubatizo anaitwa nani?jaribu kufanya utafiti ili tuwe na uhakika zaidi.
     
  7. K

    Kajole JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    mmmh,mkuu mi najickia aibu mimi tena,.khaaa wataficha wapi aibu hii?
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    tulitegemea. kimario 98% ni wa kristo. Amevaa ijabu kama the way to mitigate risk.na imewek!huoni mashekhe walivokurupuka km wamekosa oxygen katika pango.
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Si kila mwenye koti jeupe ni daktari, wengine wauza nyama buchani.
     
  10. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii habari imegonga sana moyo wangu!!
     
  11. T

    The Priest JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mmh!makubwa haya mbona mama alikaa kimya!
     
  12. C

    Calist Senior Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibuuu! Mungu hamfichi mnafiki.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    walah basi katughilibu, adualahu mkubwa huyu, maaluni kumbe khafir. t mwaonaje tumsomee itkhafu huyu!!!. ha ha hahaaa!! DC kazi anayo, wasipokuwa makini utatokea mgogoro mwingine wa ndoa, magamba watataka dc awe muislamu, subirini muone pilika zao na mume wa dc atakavyo react.
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bakwata chalii
     
  15. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    duu kazi ipo mpaka huu uchaguzi ufanyike tutaona vituko vingi kweli magamba wamefulia
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimechanganyikiwa, naomba tu isiwe kweli
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hata mke wa PM alikuwa muisilamu, amebatizwa hapo St. Peter's kwa jina na Petronela, wala si Tunu tena!
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    BAKWATA Igunga walikuwa bado hawajatoa tamko, kwa hiyo hakuwa na cha kujibu!
     
  19. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wajameni tuwe waangalifu kwenye jambo hili. Mwislamu kuolewa na mkristo hakummfanyi mwislamu kuwa automatically mkristo kwani hata huko kanisani zipo ndoa za mchanganyiko wa dini au madhehebu. Ili tuweze kuwa na uhakika kama kweli ni mkristo tulete vithibitisho kwamba alibatizwa (mahali, na mbatizaji wake) na jina lake la ubatizo. Kwa kifupi tutafute cheti chake cha ubatizo au watu wanaomjua fika kwamba ni mkristo na jina lake linafahamika. siyo hizi ngonjera za kusema kaolewa na mkatoliki kwa hiyo naye ni mkatoliki.
     
  20. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni hivyo mama amejishushia hadhi kabisa mbele ya jamii inayomzunguka, kwanini asingetoka hadharani asema yeye si muislam, au ameambiwa asitoe siri kuwa alisha batizwa.
     
Loading...