Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC Geita amtishia maisha mwandishi wa Tanzania Daima

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwana Mpotevu, Aug 30, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nimeikuta hii nikaona niwashushie wadau hapa. Inaonyesha Ma-DC wa JK wana ka-ugonjwa kichwani maana alianza yule wa Korogwe kumtusi mwanasheria wa Halmashauri ya wilaya.

    DC amtishia mwandishi

    MKUU wa Wilaya (DC) ya Geita, Manzie Omari, ametangaza kupambana kufa na kupona na mwandishi wa habari wa gazeti la Tanzania Daima, Victor Eliud, kwa madai ya kumchafua.

    Pia, amemtishia maisha mwandishi huyo akisema atakiona cha moto ikiwa ni pamoja na kumfikisha mahakamani kama hatakoma kile alichokiita kuandikwa vibaya katika baadhi ya tuhuma zinazomkabili.

    Mkuu huyo wa wilaya alitoa kauli hiyo siku chache baada ya gazeti la Tanzania Daima kuchapisha habari iliyokuwa na kichwa kisemacho “CUF wamshitaki DC kwa RC”, ikinukuu barua ya chama hicho kwenda kwa RC Magalula kuelezea namna ya utawala wa mkuu huyo wa wilaya ulivyo wa kibabaishaji, hivyo yeye kusema ililenga kumchafua.

    Katika mazungumzo ya njia ya simu Agosti 23 mwaka huu, yaliyodumu kwa zaidi ya dakika 20, mkuu huyo wa wilaya hakutaka kumpa nafasi ya kuzungumza mwandishi huyo isipokuwa kumshambulia moja kwa moja.

    “Hivi wewe Victor unanitafuta nini? Unadiriki kutumia kalamu yako kunichafua siyo? Unatumiwa na huyo kiongozi wa CUF kunichafua mimi. Nataka kukueleza nimekuwa DC kwa muda mrefu wala sikuanzia hapa (Geita). Mwambie huyo Malugu kwamba ofisi yangu haina muda wa kujibu barua zake.... “Na kama huyo Malugu ana ndoto za kuwa DC, mwambie hataupata hadi anaingia kaburini. Hakuna rais wa kumteua akae akijua,” alisema.

    Mbali ya hayo, DC huyo alimweleza mwandishi huyo kuwa kuanzia sasa, ni adui yake na kwamba hataki kushirikiana naye kwa namna yoyote ile.


    Source: wavuti - wavuti
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kila mmoja anayo himaya yake. Je wewe unajua himaya yako? Kama ndiyo, je unaweza kuitetea.
    Mimi sina kitu
     
Loading...