Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC Bunda ( Mhe. Joshua Mirumbe) anatumia gari la Serikali kufanya kampeni za Kisiasa Bunda.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Sep 30, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Dc Bunda ameonekana akitumia gari la Serikali kufanya kampeni za Uchaguzi ambapo na yeye ni Mgombea Bunda!!!!!
     
Loading...