Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC atuma polisi kutekeleza amri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Habarindiyohiyo, Mar 18, 2009.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa wilaya ya Kindoni, Leo ametuma vikosi vya polisi wakiwemo askari wa kuzuia ghasia kwenda kutekeleza amri uthamini wa viwanja vya wananchi. Misafara ya Askari hao imeonekana ikipita katika barabara ya Morogoro kuelekea Kwembe ambapo kuna mvutano kati ya wananchi na serikali


    .....ndiyohiyo
     
  2. Think Global RC

    Think Global RC Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sasa ni vita au nn kitaenda kuendelea huko kati ya wananchi na hao polisi. jus kip us informed.

    heshima mbele habarindiyohiyo
     
Loading...