Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DBA - Doctor of Business Adminstration TCU munaitabua hiyo ? (Dual Masters Degree)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Speculator, Apr 27, 2012.

  1. S

    Speculator Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. K

    Kipilime Senior Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sio mdau wa TCU, lakini kwa namna nivyofahamu ni kwamba PhD na Doctor of something, zote zina rank sawa kwa kuwa ni doctorate degrees. Tofauti ni ndogo sana na hivi mstari unaozitenganisha sio rahishi sana kugundua. Hata hivyo utafiti unaofanywa katika Doctor of say science, Law, Education huwa ni lazima uwe ni problem/action oriented. Wakati PhD sio lazima ila inatoa mchango katika knowledge ya jambo fulani. Tukumbuke Tanzania kuna watu kama akina Mwakyembe ambao hawana PhD ila walitunukiwa Doctor of Juris yaani Doctor of Laws, kuna wengine wengi waliopata Doctor of Education, Doctor of Literature, etc. Kwa Tanzania ni ESAMI peke yao wanaotoa DBA yaani Doctor of Business Administration.

    Hitimisho ni kwamba Doctor of Business Administration (DBA) na PhD in Business Administration zina level sawa kwa kuwa zote ni doctorate degrees. Isipokuwa suala la kutoa double masters ikawa sawa na Doctor of Business Administration lina utata, kimsingi na sidhani kwamba ni sahahi kuzichukulia hivyo.
     
Loading...