Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Days of Our Lives!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by X-PASTER, Jun 14, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Days of Our Lives


    "Like sands through the hourglass, so are the days of our lives."
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ipo kama maisha ya uswazi etc.
     
  3. M

    Mubii Senior Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii tamthlia ya siku nyingi. Nakumbuka kuiangalia sana mwaka 1998 na ilikuwa haiishi. Hivi bado stori inaendelea tu? Kama kweli basi huu ni utungaji wa aina yake kuweza kudumisha hii wanaoita 'soap opera' kwa zaidi ya miaka 10.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Days of Our Lives kimeanza November 8, 1965, na bado kinaendelea.

    Kuna vipindi vya soap opera ambavyo ni vya muda mrefu, kikiwemo The Guiding Light ambacho kimeanzishwa mwaka 1952, As the World Turns mwaka 1956, General Hospital mwaka 1963, One Life to Live mwaka 1968, All My Children mwaka 1970, The Young and the Restless mwaka 1973. Hivi vipindi vyote bado vinaendelea mkuu.
     
Loading...