Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daydream

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karucee, Oct 20, 2012.

  1. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Huku baby ananyonya ngoja akili iende safari kidogo.
    Back then muda kama huu ningekuwa nishajipara nikauramba na sip Savannah yangu mixed with a shot or two of vodka nimerelax tuuu najipa raha taratibuuuu.
    Kwa vile nipo hostel za chuo cha kodi (huwa na miss sana ITA ndio maana huwa napataja kila mara) tangu nimekula mchana sijala tena. So nahisi njaa kwa mbali but baadae naenda kula makange Rose Garden so haina noma. Ka pub ka ITA nakapenda kwa sababu ni decent, quiet na hamna hooligans wa kuniminya **** nikipita eti wanajidai wamelewa. Pia sihitaji kampani so nina uhuru wa kunywa alone bila mtu yeyote kuwaza nipo hunting au vipi na hivyo kujisogeza ili kujipendekeza. So nakunywa, nacheki simu bf anapiga. Hili nalo kwa machale? Kwa vile background ipo quiet napokea. So tunaongea namwambia leo tupo night class utakuja kuncheki? Anasema we piga shule kesho Sunday nitakufata tukale samaki Kawe Club. Nasikitika ila nikikata simu narukaruka. Namalizia cocktail yangu naenda kuchukua pochi na kubadili viatu. (sivai heels kwa sababu nilisema siku nikidondoka kisa pombe sitakunywa tena).
    Naita taxi mimi huyoooo Rose Garden. Piga msosi wangu faster halafu naelekea Kibo Bar. Kuna mitaa siwezi kaa sana bf (mume kwa sasa) asinibambe. So nimeshafika Kibo. Leo sijui ninywe Martini? Baccardi naipenda but ipo siku karibu nilazwe spitali. Anyway, vodka will do me right so naendelea na vodka. Nipo garden so navua sandals and I love the feeling of newly mowed grass, and am happy. Kuna bendi leo inapiga muziki but I prefer serene settings. Kata mayi mtoto wa kike kwani nini? Baada ya muda vodka ishakwangua kila kitu so naagiza bites kabla kitchen haijafungwa. Nawaza kujisogeza jumba la sanaa ila nahisi shots zinapanda so sinywi tena mpaka nirudi level. Hapanogi na am bored, so ngoja nirudi chuo. Mida yenyewe hii. After all nisije lewa sana na bf anajua nimeshawacha pombe siku nyingi. So narudi chuo, naoga nalala. Am so happy. Next weekend tutajua imekaaje.
    Sasa fast forward to reality. Nimeshaolew. Nimeacha pombe na starehe zote. Nimeshaitwa mama. Ngoja nilee, nigange yajayo.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    cha Arusha umesahau mention lol
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, aisee ujana tumeula tofauti.

    Sikuwahi kuwa fun wa kutoka usiku kwenda mziki, though I had fun on my own ways.

    Ilikuwa raha sana aisee, akyanani uzee ni mboga za majani na ushindwe kabisa.

    Ila i was more happy the day i had my first born, siwezi elezea. He has my eyes, his daddy's nose, alinichekesha sana kwa kweli.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha Karucee, you really miss ur freedom it seems.
    Learn to enjoy ur present; this is not healthy unajua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna upuuzi wa ujanani unachekesha na kufurahisha na unaukumbuka.

    Japo kwa sasa hata upewe nini huwezi ufanya tena.

    Naona kinachomchosha huyu ni umama, wakati mie ndio moment niliyowahi furahi zaidi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    cha Arusha inategemea na maeneo ninayoenda. Kibo Bar wangenilaza Oyster Bay. Ila nikirudi hostel, napiga kama kawa mpaka warden alinistukiaga.
     
  7. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    yeah, we differ sometimes Ma.
     
  8. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    kaunga, what I narrate is not an iota of things I have done. But dont get me wrong I would never go back to doing what I did back then. I dont regret, but it just seems insignificant.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280

    You really need 'something psychologically'
    una 'kiu' ya kitu fulani hivi...
     
  10. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    no dear, umama haunichoshi. I feel that I was not alive before I became a mother. Sasa hivi I would not trade my new life for anything.
    No matter what, nothing is more precious than my little one. Haya mengine ni mambo tu ulopitia ujanani. Na kama ulivyosema, huwezi kurudia, ila kwa wakati ule ulikuwa unaona ni mambo ya maana. Nikimuangalia baby huwa najiuliza kwann nilichelewa?
     
  11. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    i know, nahisi kabisa there is something amiss ila sijui ni nini. Kuna mtu aliniambiaga I get busy, labda nijaribu.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    maybe a 'fling' lol
     
  13. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unasema nini Kongosho............hiyo mbona inakumbushiwaga, lazima kuna those day unajiachia kidogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Heri mie uzee naupiga vita kwa mapanga na sime! Ndo kwanzaa nataka kuoga nitoke. To be old is a choice, to grow up is optional.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hahaha, aisee unawindaga kama simba. Unaanzia mbaaali!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    wala....hisia zako tu lol
     
  17. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hivi unajua in my craziest thoughts sikutarajia ungesema hivyo? Teh heeeee nitacheka mpaka kesho. ROTFLMFAO!!
     
  18. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    looool. Kumbe? Mumenichekesha sanaaaa
     
  19. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    nakusifu. Mie sina nguvu tena ya kujirusha. Kwanza hata muziki ukipigwa kwa sauti unaniboa.
     
  20. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Memory lane kukumbushia sio mbaya
    ILA samahani kuuliza ITA ndio wapi? Na kibo bar iko wapi manaake wikendi hii sio mbaya kwenda kupata double double not single, shaken
     
Loading...