Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dio, Jan 30, 2012.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari wadau wote,
    mimi nawalalamikia hawa jamaa wa Dawasco wamekata maji wiki ya pili sasa,na hawajatoa taarifa yeyote na bili ya maji wanaleta kama kawaida,
    naombeni muwe mnajali wateja tafadhali sana,au na nyie mmegoma?
    Rudisheni maji maeneo ya mwananyamala Hospital,mabomba yenu mliyotubadilishia ya kichina taabu sana.
    Fanyeni hvyo jamani.
     
  2. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wana call centre hivi inafanya kazi ?
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haifanyi kazi kabisa
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Upo sehemu gani tushughurikie tatizo lako?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,515
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    tushughurikie = tushughulikie
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hapa ulipo weka habari yako, inaonekana kwa member wa jamiiforums tu. kama vipi ungeitafutia jukwaa lingine kama jukwaa la habari mchanganyiko. ni hayo tu. mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa. mia
     
  8. M

    Maneno Anania Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka namba yako, watakupigia!
     
Loading...