Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasco na Wachina wenu vipi nyie??!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Dec 23, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mnamo mwezi wa july mwaka huu kulikuwa na zoezi la kutandika mabomba ya maji katika sehemu mbali mbali jijini la Dar es Salaam, zoezi hili la kuweka mabomba lilifanywa na wachina na kwa maelezo niliyopata kutoka kwa wahusika maji yangetoka kuanzia Agosti.2009. Kutokana na adha ya ukosefu wa maji iliyonisumbua kwa muda mrefu kwa kweli mimi na wakazi wenzagu mtaani kwetu tulifarijika sana. Lakini tukiwa tumebakiza takribani siku 8 kuumaliza mwaka 2009 hakuna dalili ya mabomba yale kutoa maji. Sijui tatizo nini...najua nyie Dawasco mmo humu kwenye JF hebu tuambieni kinachoendelea kama hamfungulii maji mje mtoe mibomba yenu..Eboh!!
     
  2. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka/Dada, ungesema uko mtaa gani ingekuwa vizuri kukupa majibu ya uhakika.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sisi kwetu kimara yanatoka maji!
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Nakaa makongo juu!!!
     
Loading...