Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasco mnahabari na uharibifu huu wa Kibamba?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Jul 15, 2012.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna uharibufu wa hali ya juu umefanyika Kibamba, maji yanamwagika hovyo, mabomba yamekatwa hovyo na hii ni mara ya tatu ndani ya mwaka na kila mara tulilazimika kuchangishwa ili turudishiwe maji na hela tunayolipa wala hatupewi risiti.
     
  2. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani kazi ya Tanesco ni kukusanya tu bili coz lioapokuja suala kukarabati miundombinu ya maji wanakuwa wanakwepa dawasco fanyeni kazi yenu huo ni wajibu wenu
     
  3. J

    Jalala Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani natamani mabomba ya Dawasco yangekuwa ukiyagusa unapikauka kama wire za Tanesco hii imefikia mahali inaudhi sana watu ambao hawalipi Maji kibamba wanapata maji kila siku tena wanauza kwa watu na Dawasco wana hesabu yao uki report hakuna naefuatilia vishoka ndo usiseme wanaunganishia watu maji kwa deal wanakatia wenye mita ili urudishiwe maji unabidi uwalipe, huyo engineer ndo sitaki hata kumuona wanapoteza hela nyingi kwa ajili ya uzembe, ila wajiangalie sana yana mwiso watu tumeshawachoka Manager wao Erasto ndo kalala usingizi, subiria usidhani tumekaa kimya ukatutia kidole machoni
     
Loading...