Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasco kutuma bill ya maji kwenye simu kwa wakazi wa kimara/mbezi ni uchukozi au utani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamapinduko, Sep 10, 2012.

  1. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mkazi wa kimara temboni, huu ni mwaka wa tatu sijawahi kupata hayo maji tunayoita ya mchina. Ajabu kila mwezi dawasco wamekomaa kutuma bill najiuliza wananichokoza au wanafanya utani.
    Dawasco acheni huo us#*ge!
     
Loading...