Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DAWASCO kulikoni maji hayatoki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fabolous, Jun 16, 2012.

  1. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Dawasco kuna nini mbona maji hayatoki leo siku ya nne huku Mbezi beach na maaneo ya Kawe. Watu tunahangaika sana kutafuta maji lakini chakushangaza hata kwenye vyombo vya habari sijasikia wakizungumzia hili tatizo Dawasco kulikoni?
     
  2. M

    Masabaja Senior Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kama mkazi wa Dar sijawahi kujua kazi ya hawa wanaitwa DAWASCO nadhani wanakazi nyingine kama kazi yao ingekuwa kuleta maji na wananchi wanalipa bill wangeyaleta laikini unashangaa maji hakuna lakini wao wanatembelea magari mazuri na mishahara mikubwa huku maji hakuna wanatoa wapi pesa kama hawana kazi nyingine? Matapeli kabisa hawa na wahuni heti kampuni ya maji angalia maji taka dar aibu
     
Loading...