Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasa watangaza mgao wa maji tanesco lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Nov 12, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi umepita sasa utendaji na uozo wa miaka nenda rudi umeanza kuonekana.Ukweli ni kuwa kabla ya uchaguzi mgao wa maji na umeme ulikuepo!tuulize ubungo kibangu lini walipata maji?8% ya watanzania ndio wenye umeme.
    WANAPOTANGAZA MGAO WANA MAANA GANI?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    JK alishawai kusema suala la uhaba wa Maji kuwa historia DSM na Umeme katika level ya nchi
     
  3. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya msiba huo umefika rasmi, kisago kuendelea hadi sijui lini! hakika ni janga, ccm ccm,ccm!
     
  4. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu sasa si mgao, bali ni maji hakuna maana mgawo upo kila siku.
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu ananiambia kuwa na wafanyakazi wameongezewa taxing base. Hakuna exempt income tena hata huduma za afya ni kodi kwenda mbele ili wafidie mabilioni waliyofuja kwenye mabango ya uchaguzi na kuchaguliwa wasichaguliwe waishie kuchakachua. Swali langu ni kama walijua ushindi lazima kwa nini walifanya kampeni ya anasa?, au ndiyo msimu wa mavuno maana hela ile haina audit.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tuna miaka mitano ya kufunga mikanda na kuyalipia mabango tshirt na fulana.
    Kuna maeneo DSM dumu la maji ni 500 mpk 400.
    Watu watakuwa wanapiga pass port size.
    Unaweza nipm tuna kakampuni kakusupply maji toka 1999 kwa kutumia visima vya 50 to 100, deep
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tutaota ukurutu mpaka miaka mi tano iishe hii balaa mimaji ya chumvi inawasha balaa
     
Loading...