Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasa wanunua kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndumbayeye, May 26, 2009.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Jamani hawa DAWASA vipi , sisi wakazi wa Kigamboni wakati tunangoja wawekazaji tupatane nao wao kwa haraka haraka wanawahi kununua nusu ya Kigamboni kwa bei karibu na bure. DAWASA wanahitaji eneo hilo kwa ajili kuchimba visima vya (mafuta?) Kitwana Kondo uko wapi, wanatumaliza.
     
  2. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unaonekana una hasira kwani ulikuwa unataka kiasi gani na jamaa wamelipa bei gani je we unanyumba sehemu iliyonunuliwa embu tusaidie with more information tujue umeonewa vipi raia mwenzetu maana ulichotupa 'Jamani hawa DAWASA vipi?' as if wameingia from no where we mwenzetu ulikuwa unategemea ulaji mwingine kabisa na umemalizia wanawamaliza unamuhitaji Kitwana Kondo haraka. ila pole
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ..walitangaza kununua eka moja kwa mashamba yaliyobaki baada mradi wa viwanja kwa shilingi milioni tano! Joto liliposhuka wanatangaza 2.5 lo! Fidia ya nyumba wanazijua wenyewe, tunamngoja Director arudi kwenye warsha ARUSHA ndo atatuletea bei anavyoona.., pia watatupangishia nyumba (sijui za level gani!) kwa miezi mitatu du baada ya kutuhamisha!
     
Loading...