Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawasa makao makuu dar........

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tody's vision, Nov 29, 2011.

  1. T

    Tody's vision Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimekuwa nikitafuta ofice za hawa jamaa kwa muda mrefu na kila nnaye muuliza ananielekeza DAWASCO Iliyoko posta ambao ni sehemu tu ya DAWASA ila cjafanikiwa kupata ofisi za DAWASA nackia wako KIJITONYAMA mwenye info zaidi plz nijuzeni ni muhimu sana
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Jukwaa, kichwa cha habari na maelezo yako nadhani sikuelewi
    unataka nini!?
    kazi??, office za dawasa?? au dawasa makao makuu???
     
  3. T

    Tody's vision Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahali zilipo office za dawasa
     
  4. T

    Tody's vision Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makao makuu yake kama ilivyo tanesco ni ubungo je dawasa ni wapi yalipo makao makuu ....?
     
  5. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 908
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Hili suala huwachanganya wengi.
    Dawasco sio kampuni ndogo ya DAWASA,hivi ni vitu viwili tofauti.Dawasco ni kampuni inayosimamia usambazaji maji jijini ,ilirithi mkataba wa CITY WATER.DAWASA ni Agency ya serikali inayowasimamia Dawasco_Ofisi za DAWASA ziko Mwananyamala Mkabala na Hospitali ya Mwananyamala ubavuni mwa ofisi za Ardhi za jiji pale mwananyamala.Ile njia ya lami inayotokezea Kinondoni kanisani kama sijakosea.Kwa wapenda shortcuts wanaijua.
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,588
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    mwananyamala... mkabala la mwananyamala hospitali barabara ya lami inayokuja tokea huku biafra
     
  7. k

    kasinge JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Makao makuu ni pale Moroko nyuma ya jengo la jipya la airtel. Ukifika ulizia wenyeji pale watakuonyesha.:lol:.
     
  8. zombi

    zombi Senior Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 8
    si moroco, hiyo ya moroco ni DAWASCO kinondoni, DAWASA NI MWANANYAMALA
     

Share This Page