Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dawa za ukimwi hizooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, Sep 20, 2011.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    matiti.jpg
    dawa za kupunguza makali ya vvu za msababishia kuota matit
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hii sasa hatari!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    labda alimeza dozi ya wanawake..
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo gani haya ya kubadilishana jinsia? Sasa jamaa wataelewana na mkewe kweli (kama hajamwacha baada ya kugundulika na virusi)?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mmmmhh! Inatakiwa huyu mshikaji awashtaki waliompatia dawa hiyo.
     
  6. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sio dozi ya kike jamaa katumia hii?
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kwani kuna dozi tofauti kwa ajili ya wanawake na nyingine kwa wanaume? Labda kama ni dozi ya kubadili jinsia.
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mhh hii kali.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii sasa kama imeshaonyesha madhara wizara ya afya iko wapi sasa itoe tamko
     
  10. wende

    wende JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alalalalalaa! Iyo sasa ni noma.
     
  11. limbunju

    limbunju Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    kwa hiyo hata tbs wameshindwa kujua kiwango au ndo uchakachuaji!hii mjomba ameiona kwel?this is too much!hawa weupe watatugeuza nyan!aisee inatisha sasa!
     
  12. limbunju

    limbunju Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    <br />
    <br />
    Ina andaa sidiria za kila saiz maana the higher the doz the bigger it is!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hizi dawa zilitengenezwa kwa ajili ya wazungu. Damu yetu ina high resistance ndio maana yanatokea mambo kama haya. Tutafute ya kwetu.
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi siami jambo hilo, duh ha haa haa.
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna anayetumia dawa hizi hapa jukwaani? Kama unatumia hebu tuambie zipo vipi! Umeotwa na matiti au?
     
  16. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duh hii ni hatari
     
  17. A

    ABD New Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhh... Yani jamaa kama anakamkosi fulani maskini lakini kila moja anajua kila kitu katika dunia hii kina faida na mazara yake hata kama haukuyaona wewe basi mwenzako atayaona ndio kama hivi....any ways namtakia kila la kheri
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kazi kwa madaktari wetu mliozoea kupasua vyura
    hapa ndo pa kuonyeshea ubingwa wenyewe
     
  19. M

    Museven JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    amejiovadozi huyo lbd?
     
  20. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
Loading...