Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za sh.bilioni 8 zaozea MSD

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Jun 4, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamati ya Bunge ya hesabu za mashirika ya Umma imekataa kupitisha hesabu za bohari kuu ya dawa ya serikali(MSD) kutokana na kuharibika kwa dawa zenye thamani ya sh bilion 8.
    Source:mwananchi.co.tz

    my take:hospitali za serikali zinatakiwa kununua dawa MSD pekee na mara nyingi ukiuliza kwa nini dawa hazipo utaambiwa hata MSD hazipatikani,sasa hii midawa ya bilioni 8 inafanya nini huko?
    MSD lazima wapate washindani ili kuondoa ukiritimba.
     
  2. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajaribu kuzifanyia recycle ili wasipate hasara kabisa.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MSD wamefunga kwa sasa wanafanya stock taking, watarudi na majibu mazuri sana subirini:becky:
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dawa zinafanyiwa recycle?!nieleweshe kidogo.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    aisee...taifa gumu hili kama nini sijui
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi ipo!
     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kanyaboa tupu hela waliipa chama cha mafunza kuiba kura na kununua vifaa vya kampen
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dawa nyingi za MCD ni dili la wafanyakazi...hawaziuzi bali wanazikwapua wapate chocohote kitu!!
     
Loading...