Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za nguvu za kiume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by semmy samson, Jan 11, 2011.

  1. semmy samson

    semmy samson Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WASHKAJI EEEHEEE

    MI NATAKA NIWAFINYE SIKIO,

    UNAJUA MADHARA YA KUTUMIA MADAWA ILI KUENGEZA NGUVU ZA KIUME?

    1. KAMA UKIITUMIA DAWA HALAF UKACHELEWA KUTUMIA AU MUDA UKAFIKA HALAF DEMU WAKO ASITOKEE EBWANAEEE ISHU ITASMAMISHA MISHIPA MPAKA UTATAMANI KUBAKA KUKU...MWISHOWE UTAKUWA UNALIA KAMA PAKA, MARA UNAMPARAMIA DADA YAKO.

    2. HALAF KAMA UKIJIZOESHA MARA KWA MARA DUUU HUTAWEZA TENA KUWA NA NGUVU IWAPO UTAIKOSA MAAANA UMESHAZOEA HATA DEMU ULIOMZOESHA ANAWEZA KUKUKIMBIA.

    3. KIAFYA NI MBAYA SANA KWASABABU INAKODHOHOFISHA KIMWILI KADIRI UNAVYOITUMIA...

    4. HALAF MWANAUME WA KWELI HAWEZ TUMIA HIYO HUWA ANTUMIA NGUVU ZAKE MWENYEWE NA SIKU ZOTE ANAKUWA STRONG KWA SANA TU.

    5. KUNA DALILI USIPATE MTOTO KAMA UKIMPATA BASI ABNORMAL.

    NB, HALAF SI ISHU KWANINI MNATUMIA DAWA ILI MUWAKOMOE DADA ZETU AU?

    MI NAJUA CHACHE WADAU ONGEZEENI.....:coffee:
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama mshipa una nguvu y go 4 viag pengine matatizo tunasababisha sisi wanaume maana unakuta jitu ni full misigara, viroba, machozi ya simba and fellow hapo unadhani kitu kitakuwa stebo kweli af mpenzi wako akitoka nje unalaumu. Kwanini wanaume tusiache kutumia hayo maulevi na mafegi?
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Demu asipotekea si napiga nyeto tu
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unafanya mzaha utapiga nyeto kitu mkuyati/super shaft shipa limesimama to the maximum mpaka misuli yote nje na rangi inakaribia kuwa nyekundu?!
     
  5. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ushaskia nyeto ya papai lililoiva??
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duh!
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    embu mkuu nijuze hiyo kidogo unaweza kuwa na idea ya kutetea nyeto dhidi ya mkuyati.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah, nimewahi kusikia hii.....watu bwana!
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kilakitu kikizidi huwa tatizo!
    1. tumia dozi kidogo kulingana na tatizo lako,
    2. sio unakunywa kwa lengo la kukomoa dem
    3. usinywe kabla hajafika
    4. ukitaka kukomoa utaadhirika (kubaka)
    5. usitumie dawa zisizo na viwango(tbs)
     
  10. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hii ni siri ya wanaume..ila inanoga sana we jaribu mautundu hayo siku moja..but dont try this wen u've a g'frend or wife
     
  11. J

    J Lee Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaume makini hana sabab ya kutumia hizo dawa.
     
  12. semmy samson

    semmy samson Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaaaaaaaaaaaaaaah
     
  13. semmy samson

    semmy samson Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuuunga mkono kaka.......
     
  14. semmy samson

    semmy samson Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo itakuwa feki mapapai yenyewe sumu mifangasi itakutoka...

    kwa nini usujitume mwenyewe?
     
  15. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    OVERUSE ya hii kitu inasababisha heartattack,haya mambo yalimkuta general Abacha ex president nigeria-alitumia hii kitu mtambo ukakataa kulala na hitimaye kuumpa heart attack
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo sio makini anaumwa, sasa afanyeje? aendelee kuteseka FUATA DOZI ikiwezekana PUNGUZA
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. k

    kituro Senior Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    kaaaaaaaaaaaaaaaaaazi kwelikweli
     
  19. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kweli watu mmejichokea hilo shipa na kwa ajili ya nani mwanamke au tembo? Ila sio inshu coz kuna jamaa alinitonya kuwa binti akiandaliwa vizuri hata beseni linapita.
     
Loading...