Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dawa za minyoo kwa mama mjamzito

Discussion in 'JF Doctor' started by paparaz, Jul 13, 2012.

  1. p

    paparaz Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJF. Hivi mama mjamzito anaruhusiwa kumeza dawa za minyoo aina ya Albendazole? Madaktari naombeni ushauri wenu.
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Anaruhusiwa katika wiki ya 28 huwa wanapewa clinic dawa za minyoo na malaria
     
  3. 1

    1ladymartha New Member

    #3
    Oct 17, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi. anaruhusiwa ila ni baada ya mimba kutimiza miezi mitatu
     
Loading...