Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za maralia-watengenezaji mnafanya majaribio kwenye miili yetu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Nov 20, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi hawa wanaotengeneza izi dawa lengo lao tuwe tunatumia kila mwezi kama sio quarterly.
    Maana dawa za siku izi kila leo zatangazwa which looks like wako kibiashara zaidi.
    Kuna watu mpaka kloroquine mpaka leo inawataibu ila wakijaribu izi dawa zinazotangazwa kila leo MSETO and the like hawaponi.
    Na kuna tetesi kila waziri wa afya anakuja na dawa yake ikiashiria gawio kwenye mauzo ya izo dawa.
    Naomba yeyote anayezifahamu dawa za kienyeji za maralia pls let me know nataka achana rasmi na izi dawa za kisasa hasa Duo Cotexin ambayo nimetoka maliza kunywa week 2 sasa kupima maralia bado ipo.
    I call upon the government msilete siasa when it comes to the health of your people.
    Mnajua fika huu ugonjwa ni namba one killer
     
  2. hirorobert

    hirorobert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi kabisa kijana wangu,mi nimesoma India mambo ya madawa kuna mambo ya ajabu sana kwenye mambo hayo,hasa kama nchi ni dampo la dawa za majaribio kama TZ nkikwambia mengine utastaajabu ..kuna dawa ya kutibu TYPHOO imetoka misri inauzwa ghali sana na imepitishwa duh..nimeikuta shops kibao ilipigwa marufuku ASIA na .....
    Basi napita tu
     
Loading...