Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za Mapenzi..(Shuntama; Mwoshe; Limbwata... n.k.) Wizi Mtupu au Changa la Macho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VoiceOfReason, Jun 24, 2011.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwanini Watu hawaamini kuwa mtu anaweza kupenda kupita kiasi hadi wanadhani kwamba amelogwa...??

    Kwanini watu wakiachwa na wapenzi wao wanakimbilia kwa waganga...?, nadhani ingekuwa bora wangemfata yule aliyawaibia mpenzi wao kwa tuition au wapeleleze ni nini anachompatia ambacho wenyewe hawakumpatia (maujanja)

    Hivi kuna mwanajamii yoyote humu anayeamini hii issue (au ambae ameshaona hii kitu imefanya kazi...?) Binafsi nadhani hakuna dawa zaidi ya upendo na taking care of your partner..,

    Kwa wale wanaojua hii kitu na wana uhakika kwamba inafanya kazi naomba tujuzane ili tui-package vizuri na kuifanyia promotion na marketing ya nguvu na kuiuza nchini pote na kwa wanandoa wote nadhani tutasaidia jamii kwa kupunguza Divorces, na sisi kujitengenezea kipato cha uhakika.

    Jamani tuache kuibiwa pesa zetu na kulishana visivyolika.....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hakuna dawa ya mapenzi
    but watu wanapotafuta alternative way sio kwamba wanatafuta dawa ya mapenzi....
    dini zote zinatufundisha vitu kama mikosi.laana,bahati,baraka na kadhalika

    sasa sometimes watu wakiachwa huhisi kuna mkosi hivi..
    kwa hiyo wanachojaribu kukifanya ni kutafuta dawa za mkosi au kuondoa laana hivi na sio dawa za mapenzi
    hii huwatokea sana wanawake.....
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo mkuu kuna dawa za kuondoa mikosi au laana
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sijasema kuna dawa
    ninachosema wanachokifanya kutokana na imani
    tunazozikuta kwenye jamiii
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    labda nikuulize
    wewe unaamini kwenye baraka,mikosi,laana, na kadhalika????????

    unaweza mtukana au kumpiga mzazi wako
    bila ku feel kuna laana utaipata????????

    ukiambiwa kuna nyumba ina mashetani
    unaweza kwenda kuishi??????????
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi ninaamini kwamba IMANI ni jambo kubwa sana ambalo linampa mtu confidence ambayo bila kuwa nayo ni vigumu kufanikiwa. Kwahiyo mfano kwenye michezo mtu akiamini kwamba wameloga.., ile confidence itamfanya apeform zaidi akiwa na imani kuna nguvu inamsaidia (mfano mzuri vita vya maji maji) mababu zetu ile fikra kwamba risasi zitageuka maji iliwafanya wapigane ambavyo huenda wangekimbia...

    Kutukana mzazi wako huku unaamini kuwa laana itakupata (ni kweli itakupata) sababu utakuwa umepunguza confidence yako na kila jambo baya likikutokea utaamini ni sababu ya laana (ila ukiwa chizi ambaye haamini laana huenda isikupate)

    Inategemea kuhusu nyumba huenda kuishi kwangu pale kukanipunguzia confidence na nikaanza kuhusisha matatizo ya kila siku ya kawaida na hayo mashetani.., au upepo wa kawaida kama ndio shetani.., na hii huenda ikanipunguzia usingizi wangu mnono

    Kwahiyo naona hizi dawa za mapenzi tunaweza kuziita Confidence Booster
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    usiombe yakukute...
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Dawa ya mapenzi akili yako tu!..
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Yapi Mkuu...., sisemi kwamba majanga mabaya hayapo.., lakini nachosema hayo mabaya yanatokea sababu ya supernatural powers au ni share ya bahati mbaya kwa kila binadamu..., Alafu issue ya kwamba fulani ana mikosi je ni sababu ya ushetani fulani au ni sababu ya mambo fulani anayoyafanya yanapelekea hiyo mikosi...

    I really believe sometimes tunakaribisha wenyewe mikosi kwa matendo yetu..., na kila mtu ana fair share ya mazuri na mabaya
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    kuna kitu inaitwa GENDA UGARUKE,
    hiyo ukienda lazima urudii,
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiwe mchoyo tupe ingredients... ili tuweze kuifanyia package nzuri na kuwauzia wanandoa...,
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Mie siamini kabisa kama kuna dawa ya mapenzi. Ila naamini kwamba unaweza kumpenda mtu kupitiliza na hii inasababishwa na vitu mbali mbali kama vile jinsi anavyokujali, kukuheshimu, kukuonyesha mapenzi ya hali ya juu kila siku iendayo kwa Mungu n.k. Wale wasiaomini kwamba unaweza kumpenda mtu kupitiliza hadi uwe umerogwa sijui tuwaite vipi labda ndio wale wanaosema nampenda fulani kwa 55% au 60% sijui asilimia nyingine wanamuachia nani. Nasikia wabongo walioko Bongo na hata majuu wanasafiri hadi Nigeria eti kutafuta dawa ya mapenzi!! maana wanaona penzi limepungua!
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tena kuna Kabila fulani kule Congo (Zaire) kuna jamaa yangu wa Congo alikuwa ananiambia eti akienda kule akipewa chakula hawezi kula (akiamini kwamba akila chakula tu anaweza kulishwa kitu na kujikuta anasahau kwao)...
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kama huamini nenda Kenya kwa Wakamba wakuonyeshe "KAMUTEE" inavyofanyakazi
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ningependa kuamini sababu Elimu haina Mwisho ndio maana naomba mwanajamii mmoja anieleweshe vizuri na kama uwezekano upo tuweze kupata ingredient ili tuwape wanandoa ambao hawajatulia lakini shida ya hii kitu utawezaje kuhakikisha kwamba kweli ndio imefanya kazi..?
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Yap...thats all! Labda kuongeza tu kwa matendo na fikra zetu.Its all in our minds. Inajibu pia swali lako la hizo 'dawa'.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kha! Wewe unataka kuwapa wanandoa? Huwa unatoa ushauri kwao na unaona hawaelewi? Kamutee inafanyakazi nimeshuhudia
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Vipi unaweza ukaniongezea Data kidogo kwa sisi kina Tomaso..., na unajua Ingredients zake..., Kama ni kweli kwanini nisiwape wanandoa au hata mimi mwenyewe kujaribu na mwenza wangu pia..., huoni kwamba hii itasaidia matatizo mengi.? Je ina madhara yoyote?
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umemaliza yote!
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135



    Why not using part of that money to revive the love!
     
Loading...