Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za mapenzi ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajole, Nov 1, 2011.

  1. K

    Kajole JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Habari?,rejea thread yangu yenye kichwa: JAMANI MAPENZI YATANIMALIZA NISAIDIENI PLS (nimeshndwa kuicopy hapa kwa kuwa natumia simu hvyo yeyote anaweza kunisaidia). Jaman nimembembeleza,nimeomba na kujishusha sana asiniache kwa kuwa nampenda sana lakini imeshindikana na jana kanitumia msg NISAMEHE KWA YOTE WANGU ILA BORA KILA MMOJA AWE UPANDE WAKE nilipomuuliza kwanin?,akajibu,SINA FURAHA KTK RELATION YETU NA NINAOGOPA FURAHA ISIPORUDI NTAKUWA NIMEPOTEZA MUDA WAKO. Kiukweli nimeumia sana,nmeshndwa kula toka jana asbh na sijalala usiku kucha,kiufupi nateseka sana mpaka nimefikiria kujidhuru..nikaona hapana bora nijaribu kwa hawa WAGANGA wa kienyeji pengine watanisaidia kurudisha penzi langu. Jamani hivi kweli dawa hizi zinafaa?,nisaidieni nifanye nini nateketea mwenzenu.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuachwa si ajabu wala wewe si wa kwanza wala wa mwisho.

    Puuza tu, mwisho hisia zako zitapungua kwake na utapata mwengine.

    Dawa ya mapenzi ndio naisikia kwako
     
  3. maichrim

    maichrim Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kujisumbua kwa waganda ndugu yangu, hawana lolote, tena usipoangalia watakutaka hata wewe ili wafanye mambo yao!!!! Mapenzi yanategemea pande mbili, moja ikishaanza kudhoofu ya pili nayo itachoka with time. Nakushauri upuuze jambo hilo alafu jiweke buzy na mambo mengine ya muhimu huku ukifutilia mbali kumbukumbu za zamani. Usikurupuke kutafuta replacement/mbadala.....Omba kwa Mungu utapata kitu bora zaidi ya huyo. Usijilaumu na wala usimlaumu sana kwani hoja yake pia in msingi. Si vyema kulazimisha mapenzi!!! Relax
     
  4. K

    Kajole JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    asanteni sana wakuu
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kubali matokeo mkuu huwezi jua pengine umeepushwa na mengi tu
     
  6. P

    Piazza jr Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waganga wezi tu hamna kitu kama icho, we tulia atakuja tu mwingine
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana kakangu, huyo dada atakuwa amekuchoka na tayari keshapata mwingine. Hivyo vuta moyo konde, jaribu kuwa busy na shughuli zako fanya mazoezi kuuchosha mwili wako. Baada ya muda Mungu atakusaidia na utamsahau kabisa.

    Usiende kwa mganga wa kienyeji kwani mapenzi hayalazimishwi utapoteza hela na muda wako bureeee
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba mwenye experience ya waganga wa mapenzi ampe maneno machache tu kilimtokea nini. Kuna mmoja nimesikia kama kasema aliliwa na mganga japo hakuwa wazi.
     
  9. K

    Kajole JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    wakuu nashukuru sana kwa mawazo yenu nimepata kitu cha kuanzia mpaka sasa,natakiwa kuukubali ukweli japokuwa ni mchungu na unaumiza sana tena sana.
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hebu amini kuwa maisha yataendelea tu hata bila ya yeye, kwani kabla hujamfahamu uliishije?
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ukipigwa libwata ni kweli mkuu
     
  12. K

    Kajole JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanza nakupa pole sana ila tambua huwezi kulazimisha penzi,najua kuachwa kunauma sn ila cha kufanya ikubali hiyo situation yani nataka nikwambie amekufanyia feva kubwa sana kukuacha siku moja utakuja gundua na utatamani umtafute na kumshukuru kwa alichokufanyia!

    Kubali huyo hakuumbwa kwa ajili yako na ilikuwa lazima atoke maishan mwako na mwenye nafasi yake apate kuingia,jikeep busy,fanya mambo yako ukiamin yeye alikuwa ni sehemu ya mapito yako tu kuelekea kwenye mafanikio,mwombe mungu akukutanishe na aliyemuumba kwa ajili yako.

    Achana na na habari ya waganga hakuna dawa ya mapnz dunian ingekuwepo hata MMU isingekuwepo coz na matatizo ya mapnz na mahusiano yasingekuwepo,tambua kwenye mapnz hata tajiri analia japo ana pesa,dawa zingekuwepo angetumia pesa zake kuweka mambo sawa na asingelizwa na mapnz hata siku moja..
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    so sory jamani,kuachwa naskiaga kunauma! pole jipe moyo mungu ni mwema,yupo aliekuandikia akue wa maisha yako vumilia!
     
  15. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Njoo nione dawa ipo.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mkuu hamna haja ya dawa ya mapenzi.achana na mawazo hayo.tafuta mwingine.huyo kashaota mabawa.but pole sana mkuu.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    nipo nyuma yako
     
  18. K

    Kajole JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    nawashukuru wote kwa mawazo na encouragement yenu..nafarijika sana ila ukweli roho inauma na amani haipo kbs
     
  19. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kajoleee! Kwanza kabisa mshukuru huyo mpenzi wako kwa kukuambia ukweli na kuijali furaha yako ambayo ingepotea milele kwa kung'angania kuwa naye.

    Piga hatua mbele, kaza macho, angalia kulia na kushoto utamuona wa kukufurahisha milele. Hakuna dawa ya mapenzi.
     
  20. m

    mashizo Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    mkuu nakushauri
    1)jiweke busy sana na kila ikitokea ukamkumbuka jaribu kutafuta kitu cha kufanya
    2) hiyo ni bora kutokea mapema kumbuka mungu sometimes huwa anawahepusha viumbe vyake na matatizo ambayo ungeweza kuja kuyapata in future.
    3)chukulia kuachwa ni jambo la kawaida tu na wala hautokufa kwa kuachwa kwani hukuzaliwa nae na ukifa pia utazikwa peke yako
    4)kama wewe mfanyakazi hii ndio fursa ya kuongeza juhudi katika kazi na kama mwanafunzi ndio muda sahihi wa kukomaa na kitabu
    5)ukifanya hivyo vitu hapo juu itachukua muda mfupi sana utamsahau usiwe idol fanya kitu all the time
    6)ungefukuzwa kazi hapo ingekuwa inshu maana inaendana na maisha ya kila siku ila kama mwanamke au mwanaume kukuacha hiyo siyo inshu inahitaji muda tu.
    7)kula bata zako wala usijute kuna watu bilioni 7 wote hao wameisha mpaka ulie sana.enjoy mtu wangu utapata mwingine.
     
Loading...