Dawa za kuongeza ukubwa wa mashine kwa wanaume, ni kweli au propaganda??

Discussion in 'JF Doctor' started by marhaba, Apr 9, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ni hivi wana jamvi, mi nna swali, hivi hizi dawa za kuongeza uume ni za kweli au propaganda tu.u.??
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,522
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Uchawi tu na mapepo machafu
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi JF Platinum Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 16,549
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 63
    Daaahh
    sijui kwa sababu
    simruhusu wangu azitumie
    nimeridhika na aliyonayo
    Mmmhhhh
     
  4. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ukitaka Jibu sahihi
    Jaribu kutumia Then utaona matokeo yake na jaibu tayari utakuwa nalo.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Ni kweli dawa zinafanya kazi mie jamaa katumia yani sasa hivi tunafurahia tendo acha tuu, nakushauri uzitumie tena usichelewe :bored::rip::A S-key:
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo dawa ni kweli zipo!zinanenepesha kitu mbaya!urefu inch 6 unene sawa na chupa ya fanta!kitu kinakua cha ukweli kichizi!kama kuna mtu anahitaji atoe request yake ntamwelekeza pa kuipata!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,601
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    wadau mliokisha tumia mtujuze pls! Twataka tuzipe zetu nazo afya!
     
  8. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mimi nitajaribu kuitumia endapo tu nitapata (antidote) ya kusimamisha isiendelee kukua wakanikimbia mtaani.
     
  9. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu mkuu
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We umeshakua nanasi
     
  11. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,585
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Huwa najiuliza hivi kuongeza ukubwa ili iweje? kwani mnakomoana? au anaridhika unapomuumiza? ukubwa wapua siyowingi wa kamasi bwana!
     
  12. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Sasa ww si utuelekeze kwan huoni ishara kuwa watu wanazitaka
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mama rita atakuwa salama kweli ukizipata?
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Caution ! Complications zake hapo baadae ni kama zile za dawa za kuongeza ukubwa wa makalio na matiti!
    So kwanini ujitakie balaa kama mashine ina umbo la kutosha kuridhishana?
    Kama una kitu bamia,sorry go on !
    ... Wakati wote advantage inatakiwa ku overwheel disadvantage.

    Kuna siku tutaombana ushauri wa kuanza kumeza ARV ilhali hatujapata maambukizo ya VVU !
     
  15. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    yeye mwenyewe ndio kashaur tuzitafute
     
  16. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Unataka uboo wa size gani, ili umshangaze demu wako? Maana hata kichwa cha mtoto mchanga hupita kwenye hiyo K U M A.
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Aisee jasiri sana wewe!
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ni kweli? hebu tujuze na sisi wa kwetu wakatumie....
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Jamani hebu tujuzeni kaam ni kweli, zinapatikana wapi? Hazina madhara?
     
  20. m

    majogajo JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alizotumia mme wako zilikuwa za kienyeji? au za kizumgu au alitumia mashine?
     
  21. m

    majogajo JF-Expert Member

    #21
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nahtaji nielekeze.maana wife anililia sana niiongeze...sa nshashindwa niitaftie wp?
     
  22. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #22
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,044
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    neemaherbalist.blogspot.com>>>>>Hawa jamaa ndo wanajitangaza kuwa wanayo ya kuongeza maumbile ya kiume,kuongeza makalio, kuondoa harufu mbaya kwenye maeneo na pia kuongeza mtu urefu kama we ni mfupi kuna dawa unakunywa na kupakaa kichwani utakuwa mrefu ndani ya siku 14!!!!
     
  23. m

    majogajo JF-Expert Member

    #23
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nhc jamaa anaelimu ya darasa la nne.au ndo hawa ndo darasa la 7 walioforge mitihani?
     
  24. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #24
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseeee!!!!!!
     
  25. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #25
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,065
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Kwa hiyo ya shemeji ana kibamia eeh Afrodenzi?
     
  26. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #26
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa alitumia hizo dawa sijui alikosea dozi,alooo ndonga ilikuwa mpaka ikafikia uzito wa 10 klg,ikabidi jamaa apelekwe hospital si mchezo.
     
  27. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #27
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,065
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Research zinaonyesha kuwa asilimia 90 ya wanaume duniani wangeongeza urefu na kunenepesha M.b.oo zao Kama wangejua zinaongezwa vipi! Kwa hiyo tusidanganyane jamani.
     
  28. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #28
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Jamani this can not be true???
     
  29. V

    Venezuela Member

    #29
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Tuelekeze pa kupata hiyo dawa
     
  30. H

    Hute JF-Expert Member

    #30
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,279
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    kama zile za kuongeza makalio zipi, basi na za aina hiyo zitakuwepo, lakini mimi sizitaki, nisijepata busha la kiania nikashindwa wa kumlilia...ushawai kuona yule mwanamke makalio yalidodoka chini kwasababu alitumia za kichina?
     

Share This Page