Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za kulevya za bilioni 3 zakamatwa Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 7, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kikosi kazi cha kupambana na dawa za kulevya kimekamata kilo 99 za dawa za kulevya aina ya heroin ambapo walizikamata alfajiri ya leo maeneo ya kinondoni,miongoni mwa waliokamatwa ni watanzania na pamoja na raia wa kigeni wa PAKISTAN,inasemekana dawa hizo zimeingia na BOTI
    SOSI:MEJIKI Fm
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    huh...................heroin
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kinondon ndo inaongoza kwa biashara hii,,,,,,sijui kama wapambanaj watafanikiwa
    <br />
    <br />
     
  4. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora maana ndungu zetu wangezidi kuumia wao watajirike, Swali ni kwamba kila siku tunasikia wanakamata madawa ya kulevya ya dhamani kubwa je wanayatekeyeza ya ndo bidae yanaingia sokoni kinyemela maana kama haingiii akili eti watachoma moto BILION 3
     
  5. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi huwa wakizikamata zinapelekwa wapi? mbona huwa sisikii zinachomwa au mie ndio siko informed.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nami huwa najiuliza
    <br />
    <br />
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijui kwa kweli
    <br />
    <br />
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Shame and sad
     
  9. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waliofungwa kwa kosa kama hili wapo wangapi au kesi zao zinaendeleaje? Mbona hatuna feedback au mie siko updated?
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    These people don't learn, eehn
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kcp mimi huwa najiuliza sana na sipati jibu,,,,,,,jana iran imewanyonga watu wawili ambao walikamatwa na UNGA
    <br />
    <br />
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kutoka wapi Muse????
    <br />
    <br />
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    I think its sad and not shame,SHAME TO WHOM 1????
    <br />
    <br />
     
  14. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna maaskofu hapo
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakuna maaskofu,ila watanzania waliokamatwa wanaish maeneo ya TANDALE,,,,,,,,,,MAGOMENI!!!!
    <br />
    <br />
     
  16. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakikamatwa hawapelekwi mahakamani, na wakipelekwa mahakamani hawafungwi, kesi zao zinakufa kiajabu. Kesi za madawa ya kulevya ni mradi mkubwa wa polisi, prosecutors na mahakimu
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,981
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    hata ukisikia zimechomwa ni unga wa ugali
    majamaa magirini tu


     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Teh teh wanachoma Sembe wanadai Kokeni hahahaha
     
  19. m

    migomo ya vyuo Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wao wamejuaje bei kama sii wafanyabihashara wakubwa. nategemea kuona hao waliokamatwa wataachiwa kimyakimya
     
  20. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WE bajabiri sahihi ni na raia mmoja wa Iran na sio wa Pakistan
     
Loading...