Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa za Kichina na dada zetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Gudboy, Oct 8, 2009.

  1. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    haya dada zetu haya ndio matokeo ya kutuymia hizi dawa za kichina kwa ajili ya kukuza na kuunguza maumbile yenu, hebu acheni jamani wadau mnasemaje

    [​IMG]
     
  2. Freddy81

    Freddy81 Member

    #2
    Oct 8, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh hii kali mkubwa, ni kweli huyu mtu au jini? sasa si kituko hicho
     
  3. w

    wakumbuli Senior Member

    #3
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du nki baraaaaa,anaishi wapi huyoo au anapaendelea kwenda beach gani
     
  4. mponjoly

    mponjoly Member

    #4
    Oct 10, 2009
    Joined: Oct 4, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kompyuta modification hiyo!! mtu hawezi kuwa na hips ka hizo!!
    yuko poa lakini!!
     
Loading...