Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa yakuondoa maumivu kwenye goti haraka.

Discussion in 'JF Doctor' started by Sharp lady, Dec 7, 2011.

  1. S

    Sharp lady Senior Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wadau!
    Naombeni anayejua dawa yakuondoa maumivu kwenye goti anijuze. Nilijigonja kwny ukuta zaidi ya mwezi sasa ndo nimeamza kupata maumivu kwnye goti. Nimejaribu dawa mbali mbali zikiwamo Volin, endosin, diclopar, irifone gel, meloxican lakini bado maumivu yapo. Naombeni ushauri wenu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kamuone Dr.
     
  3. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Please muone DR
     
  4. S

    Sharp lady Senior Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemuona na xray nimepiga haina shida tatizo ni maumivu
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kishoka tuu babu.
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kamuone dr...
    Angalizo usitegemee kama maumivu hayo yataisha ghafla. Itakugharimu muda mrefu au mfupi wa matumizi ya antibiotics,antipains na dawa za nerves kama neurobion... Lakini usikate tamaa yataisha tu,tena ghafla bila kutarajia !
     
  7. S

    Sharp lady Senior Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sn kwa ushauri.
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Pole !!!


    Ni noma!
    Ukiwa kwenye hiace unatafuta pozi la kukaa,ukikunja goti tu balaa!
    Ingia sasa kwenye hizi toilet ze2 za kuchuchumaa!
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kula Piroxicam 20mg bd pamoja na Prednisolone 5mg bd kwa siku tano. Halafu uje utupe majibu.
     
  10. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Umri wako? Je unafanya mazoezi?
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kanunue dawa inaitwa Diclofenac sodium 50mg gastro- resistant take one three times a day, ni vidogo na vina rangi ya orange hii ina impact ya within up to 2 hours basi maumivu kwishnei! alternatively tumia magnetic patches huwa zinasaidia sana hizi patches ambazo utazigandisha ktk sehemu inayouma kama ni gotini na zile magnetic fields zitaclear maumizu na maumizu yakiisha yenyewe itadondoka. Kwa mfano mimi huwa natumiaga za Acumed advanced pain patches. Good luck na pole sana mkuu
     
  12. S

    Sharp lady Senior Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau na washukuruni sana tena sana ntazingatia ushauri wenu kwa uzito kabisa. Mungu awabariki.
     
  13. f

    frenk New Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona irifone gel ndiyo kiboko ya maumivu? chukua tena irifone gel halafu upake sehemu yenye maumivu mara nne hadi tano kwa siku. unapopaka hakikisha unasugua sehemu yenye maumivu taratibu hadi dawa yote ikauke. fanya hivyo halafu utaniambia.
     
Loading...