Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa yake kwishapatikana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Inkoskaz, Feb 10, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Nchi hii bana,kumbe haki hamna mpaka MIGOMO?
    sasa wajiandae
    walimu,askari na wanavyuo wanataka haki zao dawa wameshaijua..
    waongoza ndege na meli nao...
    Wafanya biashara wa Tandale na kariakoo
    Wauguzi nao
    Wazabuni wa idara za serikali mashule na vyuo
    Wakandarasi nao
    Tanesco na DAWASCO nao
    Mahabusu nao kugomea kuja mahakamani
    Sijui Pinda atatokea tundu gani?
    Maumivu ya kichwa huanza polepole..Watch out!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Na jf tumuandamie Mchungaji asije akatufungia bure.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mchungaji Getrude au Rev Masa?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Inko bana haya kumbe dawa ni mgomo kweli umewaza mbali
     
Loading...