Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Wezi wa viatu na ndala misikitini na kwingineko

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtaalam, Dec 24, 2007.

  1. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  3. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nimeshindwa kuiweka picha kamili lakini iko kwenye attached file hiyo wajimini

    mnisamehe buree tuu ushamba huuu jamani
     
  4. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na picha ni kwa hisani ya blog ya Haki Ngowi
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Nimeshindwa kuamini hili suala! Is it that serious kwa sababu ya kuzuia wizi wa kandambili?
    Ufafanuzi tafadhali!
     
  6. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    may be!!1ila dont u think hapo mtu hawezi iba ndala zako?atavaaje? i think ni kind of a joke
     
  7. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    "Ulinzi" unapokuwa ghali kuliko kinacholindwa hapo kunakuwa na tatizo la "economic justification".Labda kama ndala ni artifacts fulani zenye historic significance au attachment ya kihivyo (e.g zilitembea kuunga mkono azimio lol, in which case they should be in a safe or museum anyway).
     
  8. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahaha nimecheka mie....bei ya ndala wakuta 800 kufuli lacheza na alfu kadhaaa!
     
Loading...