Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya wanawake wapenda pesa ni hii hapa....!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by only83, Oct 14, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot] Simu Iliita...

    MUME: Hello baby!

    MKE: Hello Sweetie!

    MUME: Leo nitachelewa kurudi...

    MKE: Nishajua uko kwa vijanamke vyako, wewe ni malaya sana.
    Sijui ilikuaje nilikukubali, nakuchukia kama nini, sikupendi.

    MUME: Nipo BENKI hapa.

    MKE: Haaaaah, ulijuaje kama sina hela baby... Nitolee laki 1, nakupenda sana, nakuandalia maji ya kuoga Sweetie... Pls usisahau kuniletea na chipsi kuku, Mwaaaah!

    MUME: Ni BENKI ya Kuchangia Damu

    MKE: Nyooooooooh! [/FONT]
     
  2. M

    Meruone Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes hiyo dawa kali nimeikubali
     
  3. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahaha anapenda pesa sana...
     
  4. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yeah dawa imetulia
    Nimeipenda mkuu.
     
  5. G

    G wa mika Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda
     
  6. G

    G wa mika Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko pouwa
     
Loading...