Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya wana ndoa kutumia vyema simu zao

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaitaba, Apr 19, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa stand ya basi nikasikia jamaa wanaongea kuwa kuna uwezekano wa kuunganisha simu yako na ya mwenzi wako, ili kila atakachoongea kwenye simu yake na wewe usikie, nilivutiwa sana, lakini kwa bahati mbaya kabla hawajamaliza basi lao likafika wakaondoka,

    Humu JF hakuna anayeijua hiyo teknolojia?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du...Sa hii itakuwa ni kuingilia privacy, hata kama ni mke wangu jamani!
    Yaani napewa taarifa ya msiba wa baba mkwe(babaake) na yeye asikie live na kusababisha matatizo mapya tena?
    Mi nimeichukia hii maneno bure!
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kama hicho
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Usiichukie, na je kama anapanga muda na siku ya kwenda kumegwa na rijamaa lenye miwaya? auoni kuwa hiyo technolojia itakuepusha na mauti ya lazima?
     
  5. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Achana na mawazo ya kutaka kuingilia uhuru wa mkeo! Unataka kusikiliza mazungumzo hata na mashoga zake! Wanaume wengine wana wivu wa kutisha.
     
  6. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Matatizo ni mengi kuliko faida!
     
  7. Masoud

    Masoud Member

    #7
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inakua soooo sasa, lakini hakuna kitu kama hicho. hata aliyegundua mitandao akiobwa ushauri hawezi kukubali. hata OUR PRESIDENT...
     
  8. Masoud

    Masoud Member

    #8
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kUMAAAAAAAAAAAAAA..NISHA NINI?
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Apr 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hata kama hamuaminiani, hiyo sasa itakuwa imepitiliza.
    Binadamu hachungiki! atatafuta tu solutions. kwani si unaazima simu ya jamaa tu kama una mipango ya ovyo? kwani kuwasiliana ni lazima utumie simu iliyokuwa connected na husband/wife?
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ya nin kutaka kujua mkeo kaongea na nani kila kukicha??? kwani weye unapoongea na mtu anakufuata?? nae ni binadamu bana kama akimegwa nawe mega mzee,

    Huwezi kumchunga mke bana, kama wazazi wake wangemchunga kihiivyo hata weye usingempata mzee..akikupenda kakupenda asipokupenda tu akitoa ni hiyari yake na huo ndo mwili wake mzee..

    Mke akiamua hata akiwa uani atatoboa tundu jamaaa apitishie hapo, ikishindikana sana ataajili jamaa kiama hausi boyi tu sijui hapo napo utazuia?..Kwani wanawake angapi hawana simu lakini wanapigwa kinoma mzee?/..

    Raha ya kitamu kula na wenzio bana..uzuri wa mkeo utaujua kwa wale wanao mfuatilia...
     
  11. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wenye mioyo miepesi watakufa kwa presha km ikitokea akajua kila akifanyacho mwenzi wake kwa kupitia simu ya mkononi.
     
Loading...