Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa Ya Waizi Wa Simu Za Mikononi Hii Hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Jan 10, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Lock.JPG Hii inatosha kabisa kuzibiti waizi wa simu za mikononi!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hajafanya kitu unakata belti hiyo
     
  3. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Safi sana Rungu!
     
  5. C

    Campana JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii haiwezi saidia. Mbona wezi watakupigia, na ukipokea tu, waikwapue?
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwanza kufuli ni kubwa sana,pili ukipigiwa simu mpaka umefungua kufuli ishakatika.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kucheka sana badala ya kusikitika,kwenye mzunguko wa msimbazi kuna sista alikuwa anaongea na simu kwenye dirisha la daladala kijana akamvizia na kuikwapua akisema kwa sauti 'we sista vipi mbona unamaliza credit niache na mimi kidogo'.
     
  8. y

    yegomwamba Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    imagine the key gets lost,what should he do?it shows that the cost of locking the mobile phone is more expensive than leaving it freely
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ajabu zaidi simu iliibiwa kabla hajafika hata kazini
     
  10. l

    lonesome Senior Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aaahh..hamna kitu hapo. kwanza unaongeza thamn ya vitu vya kuiba hapo, hilo kuful litauzwa kwa bei yake, hako kapoch kana bei pia.wataibaje. wanaweza kupita wakakwapua na huo mkanda au wakakukamata kichochoron ukawavulia wewe mwenyewe na kuwa funguo na kaka una pesa kwenye atm pia utawapekea sabab utakuwa umewapotezea muda mwng na hako kakuful kako.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hilo kufuli si ghali sana kuliko hiyo ya MCHINA na pochi lake?
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Roba ya ubao wa misumari na kiwembe tosha kuchukuwa hiyo simu!!kwanza simu yenyewe 3310 Nokia gharama yake ni sawa na kufuri aliloweka!!Nani aibe??
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tafuta dawa nyingine
     
Loading...