Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dawa ya vibarango vya usoni kwa watoto

Discussion in 'JF Doctor' started by charminglady, Aug 30, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    hali zenu, kuna dogo hapa home katokewa na vibarango usoni na kila siku vinazidi kusambaa. dawa yake ni nini na chanzo ni nini? please MziziMkavu na dr. Riwa help. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kuna dawa inaitwa Sonaderm, ni nzuri sana kwa magonjwa ya ngozi, nenda pharmacy ukaulizie.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Ungelimpeleka kwanza Hospitali wakamtibu ikishindikana hajapona ndio waweza kuja hapa na kuulizia Dawa yake nini ? sasa hujampeleka hata Hospitali mkuu.@charminglad unakuja kuulizia dawa yake ni nini huyo mtoto mgonjwa? Samahani kama nitakukwaza.
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    asante kwa ushauri!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Umesha mpeleka Hospitali huyo mtoto bibie charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...