Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya unyumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kertel, May 28, 2012.

  1. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,959
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Habari wana jf,ngoja leo niwape dawa itakayodumisha ndoa yako na hiyo si nyingine bali ni tangawizi.Tangawizi ni moja ya chakula kinachokurejeshea uwezo wako kiume kwa kukuongezea nguvu za kiume.Namna:Shortly twanga tangawizi na ichemshe na unywe kama chai asubuhi,mchana na jioni.Vilevile unaweza kutumia tangawizi katika mchanyiko kiasili kwa kutumia unga wa habat soda,asali,kitunguu saumu na tangawizi yenyewe.Twanga kwa pamoja kitunguu saumu na tangawizi kisha changanya na asali pamoja na unga wa habat soda(stir them together to mix throughout).kunywa mchanyiko hut kwa kutumia kijiko cha chai kutwa mara tatu kwa muda wa wiki moja,utaona mabadili
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh haya
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kipimo ujaonyesha,unga wa habat soda kiasi gani kwa kitunguu swaumu vingapi?
     
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,874
    Likes Received: 8,870
    Trophy Points: 280
    Yaani mkuu umeandika harakaharaka kama vile ulikuwa unaibia kwenye mtihani halafu jamaa kavunika mtihani kabla haujamaliza kuibia.
    Akifunua tumalizie basi.
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi iko imara kama simba. ukitaka kuhakikisha ni pm.
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu embu funguka vizuri upande wa vipimo maana wengine tunawajibika kutwa mara tatu!
     
  7. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Royals nimeku pm.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Funguka! Ndo agizo! Una papara baada ya kufanikiwa?! Unaishije, unatakiwa ule chakula gani? Compozisheni ni mhm pia. We vp?
     
  9. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Maskini sisi wagonjwa, tutakula kila kitu, matokeo yake hata tester zetu hazitatambua tena aina ya dawa. Kila siku watu wanakuja na dawa zao na wanataka sisi ndo tujaribu...Mhh jamani tufanye mazoezi tu na kuchagua vyakula vya kula.
     
  10. kamandawasua

    kamandawasua JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2013
    Joined: Jun 6, 2013
    Messages: 282
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ratio zake vp????
     
  11. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,436
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    for promotional use ONLY...........
     
  12. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2013
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Loading......
     
  13. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,747
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    haya tuesikia
     
  14. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,747
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    binamu hujanimiss?
     
  15. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2013
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Connection lost try again later........
     
  16. ROMBIANI

    ROMBIANI Member

    #16
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 14, 2013
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wagonjwa wpo wengi....
     
  17. m

    mayenu Senior Member

    #17
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 166
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuu hili tatzo lawasumbua wengi eeee?? Jaman mtoa mada wasaidie wenzio na ratio??? Mweee
     
  18. D

    Dr Kingu Senior Member

    #18
    Nov 24, 2013
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umefanya utafiti na una matokeo yanayoonyesha dawa yako ina ongeza nguvu za kiume na inafaa kwa matumizi ya binadamu?
     
  19. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    May be hii dawa ukiitumia usiache pia kuandaa mazingira ya uwezrshaji wa mechi. kiwanja, kauli za wachezaji hasa wa KE, chakula, muda wa mapumziko. natumai uchaguzi wa patner atakayetoa ushirikiano ni priority ya kwanza
     
Loading...