Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa Ya Unene??

Discussion in 'JF Doctor' started by pihu, Mar 14, 2011.

  1. p

    pihu Senior Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi,

    Jamani leo nimekutwa na mstuko kuna dada nimekutana naye kwaajili ya kuchukua interview yake...u see there has to be a warm up session so that the candidate feels comfortable during the interview...

    Kabla ya interview kwenye maongezi ya hapa an pale, nilistuka when that girl asked me about dawa ya kunenepa. i was dumb found, nilikuwa sijui nimjibu je coz mimi sijawahi kusiskia hiyo dawa!!!

    Eti wanaJF is there any medicine like that? Je ni ya uhakika? embu umsaidie huyo mwanadada...naona yuko serious kutaka unene!!! tweh tweh tweh hahahaha inachekesha lakini............ya ukweli hayo
     
  2. papason

    papason JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    [(Kitimoto ( 2.5kg) + 2 Bieree ) x 3 times per day ] for 124 consequent days!
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    jitose kwa babu.
     
  4. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakupa huyu ni mwembamba anataka kuwa mnene au ni mnene anatakakuwa mwembamba????
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwanza hujaeleweka!! Hilo swali kama ungemwambia hufahamu kama kuna dawa ya aina hiyo kungekuwa na madhara yoyote kwenye interview hiyo? Mkuu kujibu hufahamu jambo fulani sio kwamba you are dumber than her; kusema hufahamu jambo fulani (ambalo kweli hufahamu uwa ni hekima zaidi kulikokujifanya unafahamu kumbe hufahamu).

    Pili, pengine maongezi uliyokua unayafanya na huyo msichana yalikufanya uonekane the dumbest ndio maana akakuliza swali kama hilo!!!!
     
Loading...